Các phần mềm về truyền thông Video Audio Graphic...
By Cedrik
#6226 Lời nói đầu (giống trong sách quá) :Mình mở ra cilia này vì trong quá trình sử dụng điện thoại bất phải ai cũng biết hết các công dụng,chức năng,thủ thuật,phần mềm,game hay cho điện thoại.Cũng bất có ai sử dụng hết các loại điện thoại vì vậy chỉ hiểu rõ chiếc điện thoại thân yêu mình đang sử dụng hàng ngày hay những điện thoại mình vừa từng sử dụng thôi.Có khi còn bất biết hết các chức năng hay của chiếc điện thoại mình đang dùng.Và mình mọng tất cả người chia sẽ nhưng phần mềm,game,thủ thuật,kinh nghiệm hay mà trong quá trình sử dụng điện thoại bạn khám phá ra và bạn cảm giác không thể thiếu nó khi dùng điện thoại di động.Từ đó các bạn sẽ biết được nhiều chức năng hay của chiếc điện thoại bạn đang sử dung và ngày càng yêu quý nó hơn->ít đổi điện thoại hơn->đỡ tốn trước hơn.Cũng đỡ tốn thời (gian) gian,hay trước bạc khi chỉ với 1 lỗi nhỏ tí ti mà bạn cũng phải mang ra cửa hàng.Còn những bạn mới mua điện thoại thì bất phải làm quen mà có thể sử dụng 1 cách thành thạo ngay.Mong các bạn ủng hộ và tham gia (nhà) nhiệt tình.
By Faer
#6312 -smartmovie 3.40 for Sybian S60 : Chương trình nghe nhac,xem phim có định dạng *.avi.Tải book zip đính kèm.
By Bardarik
#6363 -ultramp3 1.52 For Sybian S60 : Chương trình nghe nhac mp3 rất hay,âm lượng bất quá lớn như 1 số chương trình nghe nhạc khác->không bị rè khi bạn nghe nhạc.Bạn có thể làm ra (tạo) playlist,và có thể bỏ chọn 1 bài hát trong playlist.Di chuyển thứ tự 1 bài hát trong list.Hay xóa đi 1 bài hát mà bạn bất thích.
By kesitinh
#6608 -Black Xmas : Theme for Symbian S60 3rd Edition Theme rất hót cho mùa giáng sinh,được đánh đánh giá 4,43/5 sao->vậy bạn biết mức độ COOL của nó rùi chứ?
Chú Ý:Cái này download cả 2 book zip nhé,về giải nén ra.Mình cắt book đó thành 2 phần đấy.
By Bartlet
#6669 -Nokia Software Updater : Cái này amend Firmware cho máy điện thoại Nokia

Use the Nokia Software Updater appliance to advice you amend your Nokia accessory software. Nokia Software Updater is accordant with best Nokia devices.

* Allows you to download and càithe latest Nokia accessory software.
* Only needs to be downloaded already to your PC.

Nokia Software Updater tự động cập nhật phần mềm,ứng dụng mới nhất vào điện thoại của bạn.Việc cập nhật phần mềm,ứng dụng cho điện thoại của bạn sẽ đơn giản hơn bao giờ hết.Bạn chỉ cần 1 cable kết nối điện thoại: DKU2,DKU5,USB mini...để kết nối điện thoại với máy tính.Sau đó lựa chọn loại điện thoại ( Như Nokia N70,Nokia 7610,Nokia 3230,Nokia 3250...)đang được kết nối với máy tinh,Nokia Software Updater sẽ tự động tìm phiên bản phần mềm mới nhất của loại điện thoại được đang được kết nối với máy tính và sẽ cập nhật vào điện thoại của bạn.Vậy là điện thoại của bạn sẽ được nâng cấp phần mềm,ứng dụng mới nhất rồi đây.
Download : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Huw
#7334 -Bia 3D dành cho điện thoại chạy hệ điều hành Symbian S60 như:N70,7610,6600.3230...

Xem 2 ảnh đính kèm,nếu thích thì các bản tải book cài đặt về(file zip đó).

By Lorence
#7395 -Game Tetris này nổi tiếng từ hồi có điển hi sinh 4 nút do hãng nintendo phát triển.Khỏi phải nói nhiều:game này từ người già,thanh niên,trẻ con...ai ai cũng thích.

-Tải Tetris-Java Game về nếu điện thoại bạn hỗ trợ java

-Tải triz-Sybian S60 nếu điện thoại bạn chạy hệ điều hành Sybia S60

Kết nối đề xuất:
Tìm tài liệu
F1 Vietnam