MacNeill

tui mới mua điện thoại có tích hợp công nghệ 3G như chưa biết ứng dụng thế nào??? ai biết chỉ dùm tui nhé??

Quote:

Được gửi bởi xsamxungx

3g chưa có ở việt nam đâu mà xài đợi vài chục năm nữa sẽ có

Kinh thế ? Khoảng 1-2 năm là có thôi.

Botulf

à tiện đây không cho em hỏi luôn là không biết cái vụ ba gờ nhà mình đang làm gì rồi? Tiến hành tới đâu và khi nào xong?

freefor_all89

Quote:

Được gửi bởi MichaelTuanAnh

à tiện đây không cho em hỏi luôn là không biết cái vụ ba gờ nhà mình đang làm gì rồi? Tiến hành tới đâu và khi nào xong?

Thi tuyển 3G còn chưa xong nói chi đến triển tiềmi hả bác?. Nếu bác ở các thành phố lớn thì ít cũng phải 2 năm may mới triển khai xong. Một số mạng thì vừa triển khai được 1 phần nhỏ ứng dụng của 3G đó là Sfone & EVNTelecom nhưng vẫn còn hạn chế nhiều.

Healleah

Quote:

Được gửi bởi huongle078

Ở VN vẫn chưa có nhà cung cấp dịch vụ 3G hiện vẫn đang đấu thầu và cấp phép

Giờ thì sắp có rồi đấy các bác, có thể Vinaphone sẽ là đơn vị đầu tiên cho ra mắt dịch vụ 3G tại VN

P/s: ủng hộ phong trào khai quật mộ cổ :p

tui mới mua điện thoại có tích hợp công nghệ 3G như chưa biết ứng dụng thế nào??? ai biết chỉ dùm tui nhé??

Jock

Quote:

Được gửi bởi huongle078

Ở VN vẫn chưa có nhà cung cấp dịch vụ 3G hiện vẫn đang đấu thầu và cấp phép

Giờ thì sắp có rồi đấy các bác, có thể Vinaphone sẽ là đơn vị đầu tiên cho ra mắt dịch vụ 3G tại VN

P/s: ủng hộ phong trào khai quật mộ cổ :p

kao_ghet_maj01

Quote:

Được gửi bởi xsamxungx

3g chưa có ở việt nam đâu mà xài đợi vài chục năm nữa sẽ có

Kinh thế ? Khoảng 1-2 năm là có thôi.

Hamlyn

Briggere

Quote:

Thi tuyển 3G còn chưa xong nói chi đến triển tiềmi hả bác?. Nếu bác ở các thành phố lớn thì ít cũng phải 2 năm may mới triển khai xong. Một số mạng thì vừa triển khai được 1 phần nhỏ ứng dụng của 3G đó là Sfone & EVNTelecom nhưng vẫn còn hạn chế nhiều.

mrnguyen239

Quote:

Các chủ đề có liên quan khác