Heardind

Sắp tới em phải làm baì thuyết trình về Tổ chức tín dụng ngân hàng.Câu hỏi là: Tìm hiểu các hoạt động của các tổ chức tín dụng ngân hàng. Em tìm hoài mà bất thấy... Mong các anh chị có kinh nghiệm chỉ bảo giúp em với. Ai có tài liệu cho em xin chút ít tham tiềmo với nha. Thanks các anh chị lắm lắm..

Brady

Trích: Nguyên văn bởi tuananh3005 Sắp tới em phải làm baì thuyết trình về Tổ chức tín dụng ngân hàng.Câu hỏi là: Tìm hiểu các hoạt động của các tổ chức tín dụng ngân hàng. Em tìm hoài mà bất thấy...
Mong các anh chị có kinh nghiệm chỉ bảo giúp em với. Ai có tài liệu cho em xin chút ít tham tiềmo với nha. Thanks các anh chị lắm lắm.. Có nhiều tài liệu nói về hoạt động của tổ chức tín dụng lắm. Mời gửi tạm bạn một bản nói về Hệ thống tài chính (file đính kèm). Nếu bạn học Ngân hàng thì về lâu dài có thể trao đổi thêm thông tin.

Josias

bạn có thể tải thêm 2 thông tư 64 và 159 về tham khoả thêm nhé,trên mạng rất nhiều

Bickford

Trích: Nguyên văn bởi tuananh3005 Sắp tới em phải làm baì thuyết trình về Tổ chức tín dụng ngân hàng.Câu hỏi là: Tìm hiểu các hoạt động của các tổ chức tín dụng ngân hàng. Em tìm hoài mà bất thấy... Mong các anh chị có kinh nghiệm chỉ bảo giúp em với. Ai có tài liệu cho em xin chút ít tham tiềmo với nha. Thanks các anh chị lắm lắm.. File dinh kem cua Suynghidi kha day du day.Cc Suynghidi > T làm NH tai HN> Hy quên co dip giao luu nhe.

Badden

Trích: Nguyên văn bởi tuanabb File dinh kem cua Suynghidi kha day du day.Cc Suynghidi > T làm NH tai HN> Hy quên co dip giao luu nhe. Chiều qua vừa nhận được Phone từ anh. Rất vui được làm quen với anh!

Kenjiro

Chào bạn, tui làm chuyện ở NH tại HN, rất muốn giao lưu và trao đổi thông tin

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Tìm hiểu hoạt động tái định vị thương hiệu Tập đoàn Trung Nguyên Legend Luận văn Kinh tế 0
P Tìm hiểu công tác quản lý nhà nước đối với hoạt động quảng cáo bằng Panô, ápphích trên địa bàn Hà Nộ Luận văn Kinh tế 0
A Tìm hiểu hoạt động biên tập - Xuất bản sách phóng sự xã hội của Nhà xuất bản Lao động - Xã hội Kiến trúc, xây dựng 0
D Tìm hiểu hoạt động phát hành tiền của Ngân hàng Nhà nước hiện nay và những cơ sở pháp lý để thực hiệ Luận văn Kinh tế 1
T Tìm hiểu thực trạng hoạt động kinh doanh xuất nhập khẩu của Trạm và những định hướng trong tương lai Luận văn Kinh tế 0
F Tìm hiểu hoạt động kinh doanh lữ hành tại Công ty Cổ phần Thương mại Du lịch quốc tế Hải Nam Luận văn Kinh tế 2
R Tìm hiểu hoạt động quản trị hàng tồn kho tại công ty TNHH nhà nước một thành viên Yến Sào Khánh Hòa Luận văn Kinh tế 0
M Tìm hiểu hoạt động của công ty thương mại - Dịch vụ Tràng thi Luận văn Kinh tế 0
B Tìm hiểu hoạt động môi giới bất động sản tại công ty TNHH Tài Tâm Luận văn Kinh tế 3
T Tìm hiểu hoạt động môi giới bất động sản tại công ty bất động sản Tân Long Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác