các bạn cho em hỏicông ty em mới thành lập, hiện tại chuẩn bị thi công 2 công trình, em phụ trách kế toán công ty. bên em là thầu phụ, sau khi ký được hợp cùng thầu phụ rồi thì bên cty em sẽ giao khoán lại cho các công ty khác( vì công ty em chưa có máy móc, thbi). theo các bạn em nên giao khoán theo hình thức nào là có lợi nhất? xếp giao cho em xây dựng hình thức giao khoán mà em chưa có kinh nghiệm. anh chị nào có kinh nghiệm thì có thể share với em được bất (có các loại biểu mẫu thì cho em xin luôn)

Norbert

các bạn cho em hỏicông ty em mới thành lập, hiện tại chuẩn bị thi công 2 công trình, em phụ trách kế toán công ty. bên em là thầu phụ, sau khi ký được hợp cùng thầu phụ rồi thì bên cty em sẽ giao khoán lại cho các công ty khác( vì công ty em chưa có máy móc, thbi). theo các bạn em nên giao khoán theo hình thức nào là có lợi nhất? xếp giao cho em xây dựng hình thức giao khoán mà em chưa có kinh nghiệm. anh chị nào có kinh nghiệm thì có thể share với em được bất (có các loại biểu mẫu thì cho em xin luôn)

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu mức độ công bố thông tin kế toán của các doanh nghiệp ngành xây dựng yết giá tại Sở giao dịch chứng khoán Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
D Bài tập giao dịch ký quỹ trong chứng khoán (Có lời giải) Tài chính, Chứng khoán 0
O Biến động giá cổ phiếu tại Trung tâm giao dịch chứng khoán thành phố Hồ Chí Minh - Các nhân tố ảnh h Luận văn Kinh tế 0
A Pháp luật điều chỉnh tổ chức và hoạt động của Trung tâm giao dịch chứng khoán ở Việt Nam Luận văn Sư phạm 0
T Thực trạng và giải pháp giao dịch mua ký quỹ trên thị trường chứng khoán việt nam Luận văn Kinh tế 0
D Phát triển hoạt động giao dịch ký quỹ chứng khoán tại Công ty Chứng khoán Sài Gòn Tài chính, Chứng khoán 0
T THỰC TRẠNG CÔNG BỐ THÔNG TIN CỦA CÁC DOANH NGHIỆP NIÊM YẾT TẠI SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN TP.HCM Tài chính, Chứng khoán 0
J Nghiên cứu chuẩn giao thức FIX và ứng dụng xây dựng phần mềm mô phỏng hệ thống khớp lệnh chứng khoán Công nghệ thông tin 0
L Pháp luật về quản lý giao dịch chứng khoán chưa niêm yết ở Việt Nam : Luận văn ThS. Luật: 60 38 50 Luận văn Luật 0
D Pháp luật về Sở giao dịch chứng khoán tại Việt Nam Luận văn Luật 0

Các chủ đề có liên quan khác