chia sẻ tài liệu Nguyên lý kế toán, kế toán, kiểm toán tại đây
Nội quy chuyên mục: Ai có thắc mắc về thuế, kế toán xin mời vào mục hỏi đáp Thuế & Kế toán

Mục này chỉ dành để Chia sẻ tài liệu Nguyên lý kế toán, kế toán, kiểm toán tại đây
By congchuatuyet_1516
#156146 mắc chuyện gì thì nói ra cùng trao đổi, chứ nói vỵa thì biết giúp làm sao.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tink_private
#156149 mắc chuyện gì thì nói ra cùng trao đổi, chứ nói vỵa thì biết giúp làm sao.
Blog Tâm sự:
  • Trao thân rồi mà chẳng biết anh có yêu tôi không | 05:02 ...
  • Tết này tôi lại phải trả lời câu hỏi Già rồi, sao không lấy vợ đi. | 02:02 ...
  • Hàng ngày phải chạm mặt vợ cũ chẳng thấy vui chút nào | 05:02 ...
  • Em xa lánh tôi vì mặc cảm từng là gái bán hoa | 06:02 ...
  • Sau 10 năm mới biết chồng cặp bồ và có con ngoài giá thú | 03:02 ...
  • 30 Tết tôi bị đứa trẻ 4 tuổi đuổi khỏi nhà | 04:02 ...
By xoaixanhchuachat
#156265 Em xin hỏi một câu trời về lý thuyết anh chj có thể giải thích giúp em với. Ở phần nguyên tắc kế toán có nói cơ quan hành chính sự nghề còn phải thực hiện kế toán theo mục sáu ngân sách nhà nước tức là làm như thế nào ạ. Anh chị nào có tài liệu về kế toán trong đơn vị hành chính sự nghề thì sẻ chia với em với, tuần này em thi đầu vào đơn vị ntn mà ngày xưa em không được học. Em xin cảm ơn.
By pippi_0904
#156269 Em xin hỏi một câu trời về lý thuyết anh chj có thể giải thích giúp em với. Ở phần nguyên tắc kế toán có nói cơ quan hành chính sự nghề còn phải thực hiện kế toán theo mục sáu ngân sách nhà nước tức là làm như thế nào ạ. Anh chị nào có tài liệu về kế toán trong đơn vị hành chính sự nghề thì sẻ chia với em với, tuần này em thi đầu vào đơn vị ntn mà ngày xưa em không được học. Em xin cảm ơn.
By b0ys0ck_ng0c
Trích:

Nguyên văn bởi meocon88

Em xin hỏi một câu trời về lý thuyết anh chj có thể giải thích giúp em với. Ở phần nguyên tắc kế toán có nói cơ quan hành chính sự nghề còn phải thực hiện kế toán theo mục sáu ngân sách nhà nước tức là làm như thế nào ạ. Anh chị nào có tài liệu về kế toán trong đơn vị hành chính sự nghề thì sẻ chia với em với, tuần này em thi đầu vào đơn vị ntn mà ngày xưa em không được học. Em xin cảm ơn.

1- tài liệu về kế toán trong đơn vị hành chính sự nghề thì chạy ra nhà sách đọc chùa hay mua một cuốn là ok.

2- cơ quan hành chính sự nghề còn phải thực hiện kế toán theo mục sáu ngân sách nhà nước tức là các khỏan chi - thu theo dự tóan tài chính hàng năm được ngân sách cấp thì phải thu - chi theo mục sáu ngân sách để nhà nước còn quản lý , kiểm sóat thu - chi ngân sách quốc gia.
By danh_dat99
Trích:

Nguyên văn bởi meocon88

Em xin hỏi một câu trời về lý thuyết anh chj có thể giải thích giúp em với. Ở phần nguyên tắc kế toán có nói cơ quan hành chính sự nghề còn phải thực hiện kế toán theo mục sáu ngân sách nhà nước tức là làm như thế nào ạ. Anh chị nào có tài liệu về kế toán trong đơn vị hành chính sự nghề thì sẻ chia với em với, tuần này em thi đầu vào đơn vị ntn mà ngày xưa em không được học. Em xin cảm ơn.

1- tài liệu về kế toán trong đơn vị hành chính sự nghề thì chạy ra nhà sách đọc chùa hay mua một cuốn là ok.

2- cơ quan hành chính sự nghề còn phải thực hiện kế toán theo mục sáu ngân sách nhà nước tức là các khỏan chi - thu theo dự tóan tài chính hàng năm được ngân sách cấp thì phải thu - chi theo mục sáu ngân sách để nhà nước còn quản lý , kiểm sóat thu - chi ngân sách quốc gia.
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online