chia sẻ tài liệu Nguyên lý kế toán, kế toán, kiểm toán tại đây
Nội quy chuyên mục: Ai có thắc mắc về thuế, kế toán xin mời vào mục hỏi đáp Thuế & Kế toán

Mục này chỉ dành để Chia sẻ tài liệu Nguyên lý kế toán, kế toán, kiểm toán tại đây
By phuong_thai0505
#93630 mình tìm trên diễn đàn toét cả eyes mà không sao tìm được cái bảng chấm công & bảng tính lương = Excel. có bạn nào nhìn thấy or bít nó ở đâu thì chỉ mình với nhá, thanks nhìu,

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By duykaka54
#93673 Trên diễn đàn giaiphapexcel.com có rất nhiều file tính lương bằng Excel rất hay đó, nếu bất sao tìm được trên diễn đàn này, bạn tìm trên diễn đàn kia xem sao
Blog Tâm sự:
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
#93746 Trích:
Nguyên văn bởi manhhy78 _ Mình có bảng lương và bảng chấm công bạn xem thử có sử dụng được bất nhé !
Phần mềm của bạn rất hay, phù hợp với những ai làm KT trên ecxel, Thank lần nữa nhé
By diquabongtoi
#93775 mình là thành viên mới, cũng là người vừa bước vào nghề kế toán, mình chưa biết một bảng lương và bảng chấm công đúng theo quy định gồm những mục nao, ai có chỉ giúp mình nhé, mình chưa post được 5 bài viết nên k vào down bài của các bạn được, tìm cách giúp mình nha, mình Thank nhìu lém
By maybe_tell
#93776 Bạn hãy tìm mua bộ sách CHẾ ĐỘ KẾ TOÁN DOANH NGHIỆP do nhà xuất bản tài chính phát hành tháng 4/2006. gồm 2 quyển giá mỗi cuốn là 100.000 đ. rất hay và đầy đủ hết các mẫu biểu bảng, vùa đúng theo QĐ15/BTC. chúc thành công
By i_love_you01081989
#93779 Bạn nên tìm hiểu thêm mẫu bảng chấm công & bảng lương chỉ dẫn của BTC Ban hành theo Quyết định 15/2006/QĐ-BTC ngày 20/03/2006 của Bộ trưởng Bộ tài chính.
By vanganhmm_52
#93781 Trích:
Nguyên văn bởi xavang_103 mình là thành viên mới, cũng là người vừa bước vào nghề kế toán, mình chưa biết một bảng lương và bảng chấm công đúng theo quy định gồm những mục nao, ai có chỉ giúp mình nhé, mình chưa post được 5 bài viết nên k vào down bài của các bạn được, tìm cách giúp mình nha, mình Thank nhìu lém
down bài đâu qui định là phải có bao nhiêu bài viết đâu, chỉ qui định khi mình up lên thôi, cty em thì làm bảng chấm công và bảng lương riêng, nên để em tham tiềmo thêm rồi gửi cho các pác
By doluong_quynhnhu
#93792 bạn học trong trường người ta vừa dạy kết rồi.nếu bất thì tìm chuyện làm cấp trên truyền lại chotìm sách học hỏi thửcái nào bất biết lên diễn đàn hỏi tất cả thành viên sẽ chỉ dẫn cụ thềchứ bây giờ bày lại sao bày nổi chứ
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online