saint3n

Hi!! Mọi người ơi, mình là thành viên mới, lần đầu tiên tham gia (nhà) diễn đàn này.Mình đang cần các tài liệu hay văn bản liên quan đến Nghiệp vụ, hạch toán mua bán, xác định lãi lỗ vàng trong ngân hàng, ai có thì Giúp me nha!Tks

luungoclong_2

Trích: Nguyên văn bởi minhjumbo Hi!! Mọi người ơi, mình là thành viên mới, lần đầu tiên tham gia (nhà) diễn đàn này.Mình đang cần các tài liệu hay văn bản liên quan đến Nghiệp vụ, hạch toán mua bán, xác định lãi lỗ vàng trong ngân hàng, ai có thì Giúp me nha!Tks Bạn cụ thể nhé mới giúp được, 1 mảng lớn liên quan nhiều.

Chào các bạn, mình cũng là new member đây. Mình cũng đang rất quan tâm đến lĩnh vực này rất mong các bạn sẻ chia. Trường hợp ngân hàng quản lý hộ tài khoản của nhà đầu tư vàng thì được hạch toán như thế nào?vào những tài khoản nào? Thank cả nhà nhiều nha! Rất mong đề tài này sẽ được tất cả người sẻ chia và quan tâm!

cxanhvn

Tài khoản bảo chứng và tài khoản đầu tư vàng khác nhau như thế nào?Khi đầu tư vàng phải mở cả tài khoản tại Công ty vàng và tại Ngân hàng phải ko?Có văn bản nào của Nhà nước và quản lý đầu tư vàng bất bác?Thank các bạn trước nha!

deptraicuto

Trích: Nguyên văn bởi cam2en Tài khoản bảo chứng và tài khoản đầu tư vàng khác nhau như thế nào?Khi đầu tư vàng phải mở cả tài khoản tại Công ty vàng và tại Ngân hàng phải ko?Có văn bản nào của Nhà nước và quản lý đầu tư vàng bất bác?Thank các bạn trước nha! Tài khoản chứng khoán và tài khoản đầu tư vàng > bản chất giống nhau.Nếu Bạn chơi vàng hay chứng khoán tại 1 sàn giao dịch vàng hay chứng khoán thì không cần phải mở tại NH tuy nhiên có vài trường hợp Khi sàn vàng hay sàn chứng khoán kết nối với NH mục đích để tiện cho việc rút tiền từ tài khoản nhà đầu tư và Bạn vẫn phải mở tk tại sàn vàng và/hoặc chứng khoán.Có nhiều - Bạn Google nhé.

Các chủ đề có liên quan khác