Treowe

cho mình hỏi, các khoản trước mặt thu tại đơn vị mà bất phải nộp qua KBNN thì khi chi mình chỉ cần cập nhật sổ có đ­ược không? (ý mình là bất nên phải hoạch toán )

Trích: Nguyên văn bởi quachanan cho mình hỏi, các khoản trước mặt thu tại đơn vị mà bất phải nộp qua KBNN thì khi chi mình chỉ cần cập nhật sổ có đ­ược không? (ý mình là bất nên phải hoạch toán ) Bất cứ khoản thu chi nào tại đơn vị hay ngân hàng, KBNN đều phải hạch toán và vào các sổ sách có liên quan nhé bạn!

Teithi

Trích: Nguyên văn bởi quachanan cho mình hỏi, các khoản trước mặt thu tại đơn vị mà bất phải nộp qua KBNN thì khi chi mình chỉ cần cập nhật sổ có đ­ược không? (ý mình là bất nên phải hoạch toán ) Bạn ơi ..KBNN là mình thực hiện NVNN thôi như các khoản thuế , còn chuyện thu, chi tại đơn vị bạn phải hạch toán bình thường chứ ..nếu bất bạn theo dõi quỹ trước mặt thế nào ..?Các khoản chi phí bằng trước mặt bất tính vào thì cuối năm tính thuế bất cần hả ..?Thân

Torrey

bạn mà bất hạch toán sau này SEP bắt bạn bỏ xiềng túi ra đấy.

Anwar

Bạn không hạch toán thì sao lên BC LCTT được (thực thu và thực chi)

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Tổ chức hạch toán tiền lương, và các khoản trích theo lương, các biện pháp tăng cường công tác quản Luận văn Kinh tế 0
K Hạch toán tiền lương và trích các khoản theo tiền lương tại Khách sạn Sun Shine Luận văn Kinh tế 0
H Hạch toán kế toán nghiệp vụ mua hàng và thanh toán tiền hàng tại Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và Luận văn Kinh tế 0
L Tổ chức hạch toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại Công ty cổ phần Du Lịch Đống Đa Hà Nội Luận văn Kinh tế 2
B Hạch toán kế toán vốn bằng tiền tại công ty Trường Thành Luận văn Kinh tế 2
R Hoàn thiện hạch toán tiền lương và các khoản trích theo lương với việc nâng cao hiệu quả sử dụng ngư Luận văn Kinh tế 0
Q Hạch toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại công ty than nội địa Luận văn Kinh tế 0
H Hạch toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại công ty xây dựng dân dụng Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
A Tổ chức hạch toán tiền lương, bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế, kinh phí công đoàn Luận văn Kinh tế 0
C Hoàn thiện công tác hạch toán kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại Công ty Cổ phần ô Kiến trúc, xây dựng 0

Các chủ đề có liên quan khác