Sách chưa phân loại, sách kiến thức Ebook download miễn phí
Nội quy chuyên mục: - Hiện nay có khá nhiều trang chia sẻ Tài liệu nhưng mất phí, đó là lý do ket-noi mở ra chuyên mục Tài liệu miễn phí.

- Ai có tài liệu gì hay, hãy đăng lên đây để chia sẻ với mọi người nhé! Bạn chia sẻ hôm nay, ngày mai mọi người sẽ chia sẻ với bạn!
Cách chia sẻ, Upload tài liệu trên ket-noi

- Những bạn nào tích cực chia sẻ tài liệu, sẽ được ưu tiên cung cấp tài liệu khi có yêu cầu.
Nhận download tài liệu miễn phí
Hình đại diện của thành viên
By zichzach79
#1018515 + Bước kế tiếp: làm tìm tài liệu và đề thi mẫu nếu chỗ bạn là nơi thi sau so với các tỉnh khác- điều này quan trọng vì để biết cách họ ra đề như thế nào để đọc tài liệu và đem theo vào phòng thi cho hiệu quả. Bài thi có thời gian là 180p nhưng không đủ nếu như các bạn mở những tài liệu lan man hay không đáp ứng theo ý của câu hỏi bài thi thì bảo đảm bạn chẳng viết được gì cho hiệu quả bài thi của mình.
+ Bước tiếp theo....
By zichzach79
daigai đã viết:The ban do hay truot do

Thì đã nói là mình đậu môn này với số điểm là 52d. vì thí sinh đậu cao nhất chỉ có 60d tương đương có 6đ. Thí sinh nào rớt e rằng có phúc khảo phải chạy tiền mạnh mới đậu. Tiêu cực là thế!

Như vậy, mình mới chỉ vẽ cho các bạn thi Chuyên viên chính vào dịp khác thì hãy làm như cách của mình!Mình không khẳng định nhưng cái hướng dẫn này là vô giá nếu như đối với các bạn cần thiết trong sự nghiệp là công chức!
By tanfon
zichzach79 đã viết:
daigai đã viết:The ban do hay truot do

Thì đã nói là mình đậu môn này với số điểm là 52d. vì thí sinh đậu cao nhất chỉ có 60d tương đương có 6đ. Thí sinh nào rớt e rằng có phúc khảo phải chạy tiền mạnh mới đậu. Tiêu cực là thế!

Như vậy, mình mới chỉ vẽ cho các bạn thi Chuyên viên chính vào dịp khác thì hãy làm như cách của mình!Mình không khẳng định nhưng cái hướng dẫn này là vô giá nếu như đối với các bạn cần thiết trong sự nghiệp là công chức!

công chức nào cũng có tâm như bác thì dân được nhờ. chúc mừng bác đã đỗ :clap:
By zichzach79
#1023884 Định nêu tiếp kinh nghiệm thi chuyên viên chính nhưng giờ lại bị chỉnh sửa hình thức thi nâng ngạch chuyên viên chính rồi! mặc dù đang dự thảo nhưng Bộ Nội vụ đã nêu rõ quan điểm khi xây dựng Nghị định: Thi ngạch Chuyên viên chính có 2 vòng thi.
Vòng 1: thi 3 môn trắc nghiệm gồm: kiến thức chung 90 câu hỏi (60 phút); Ngoại ngữ 40 câu hỏi (30 phút); tin học 45 câu hỏi (30 phút);
Vòng 2: Làm 01 đề án theo ngạch công chức yêu cầu, thời gian là 4 giờ, sau đó bảo vệ đề án là 15 phút!
Đề thi: vẫn là do Bộ Nội vụ ra đề, nơi tổ chức thi thì tại địa phương, Bộ, ngành yêu cầu!
Càng ngày càng khó gặm, chúc các bạn công chức may mắn, vì mức lương cơ sở đã nâng lên rồi nên việc thi đậu CVC càng khó đòi hỏi phải siêng và luôn trao dồi công tác nghiệp vụ, văn bản. Good luck
By zichzach79
#1030835 cái sao học được?chỉ cần kinh nghiệm và kỹ năng mềm thôi pác ợ
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym