Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: [Free] Giám sát và điều hành quy trình thực hiện hợp đồng nhập khẩu từ thị trường Nhật Bản của công ty TNHH Ô Tô Đông Phong.
LUẬN VĂN TỐT NGHIỆP KHOA: TMQT SVTH: Nguyễn Thị Bộ Lớp HMQ1_K5 LỜI CẢM ƠN Em xin chân thành Thank cô giáo Ths. Lê Việt Nga - là người trực tiếp hướng dẫn em cùng toàn bộ các cán bộ, công nhân viên trong Công ty TNHH Ô Tô Đông Phong đã giúp đỡ em để em có thể hoàn thành đề tài luận văn này. Mặc dù đã cố gắng, nỗ lực hết sức, song do những hạn chế về thời gian cũng như những kiến thức và kinh nghiệm thực tế nên đề tài luận văn của em vẫn không tránh khỏi những thiếu sót. Em rất mong nhận được sự đóng góp, nhận xét của các thầy cô giáo để em có thể hoàn thiện hơn đề tài luận văn của mình. Em xin chân thành cảm ơn!
. Trong xu thế hội nhập nền kinh tế thế giới hiện nay, nước ta đã có chủ trương mở cửa kinh tế với các nước trên thế giới. Nước ta là một nước đang phát triển nên thế mạnh xuất khẩu chủ yếu là các mặt hàng nông nghiệp, các sản phẩm của ngành công nghiệp nhẹ như hàng dệt may, giầy dép... Và nhập khẩu các mặt hàng công nghiệp nặng, các mặt hàng kỹ thuật cao như máy móc, thiết bị, công nghệ mới... để phục vụ cho sản xuất, cho công cuộc công nghiệp hóa, hiện đại hóa đất nước. .
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

ThnLnOscar

Em chào các anh chị trong nhóm Mods. Anh chị ơi em đang làm khóa luận về đề tài giống như đề tài này. Em đang rất cần tài liệu để tham khảo. May quá em tìm được trang chia sẻ tài liệu này của các anh chị. Anh chị có thể cho em xin link được không ạ? Em Thank nhiều ạ !

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B [Free] Thực tiễn thực hiện và giải pháp nâng cao hiệu quả phương pháp giám sát từ xa CAMEL tại Việt Luận văn Kinh tế 0
D [Free] Phân tích tình hình tài chính Công tư vấn giám sát và xây dựng công trình Luận văn Kinh tế 0
P [Free] Tăng cường công tác thanh tra giám sát của Ngân hàng Nhà nước đối với các Ngân hàng thương mạ Tài liệu chưa phân loại 0
P [Free] Giám sát và điều hành quy trình thực hiện hợp đồng nhập khẩu linh kiện máy móc từ thị trường Tài liệu chưa phân loại 1
V [Free] Nội dung về công tác giám sát của bảo hiểm tiên gửi Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
M [Free] Tiểu luận Chức năng giám sát được xác định là chức năng không thể thiếu của quốc hội nhằm đảm Tài liệu chưa phân loại 0
W [Free] Tiểu luận Vai trò hoạt động giám sát của cơ quan quyền lực nhà nước đối với việc bảo đảm pháp Tài liệu chưa phân loại 0
T [Free] Hoàn thiện pháp luật về giám sát hoạt động hành chính của các cơ quan hành chính nhà nước ở đ Tài liệu chưa phân loại 0
P [Free] Giám sát thi hành án dân sự ở Việt Nam hiện nay Tài liệu chưa phân loại 0
S [Free] Giám sát của Quốc hội đối với hoạt động xét xử của Tòa án nhân dân Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác