Ghost_luv

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Chiến lược huy động và phát triển nguồn vốn tại SGD I NHĐT&PTVN
Luận văn tốt nghiệp Khoa Ngân Hàng Tài chính Lê Minh Đức Tµi chÝnh Doanh NghiÖp 41A 2 nước, NHNN cũng như đối với NH§T&PTVN nhằm đảm bảo tính khả thi của các giải pháp và hỗ trợ cho công tác huy động vốn của NHTM. Ngoài lời mở đầu và kết luận, bố cục của chuyên đề gồm 4 chương: Ch¬ngI: LÝ luận chung về vốn Và chiến lược huy động vốn của Ngân Hàng Ch¬ngII: N hững vấn đề cơ bản về Ngân Hàng thương mại và huy động vốn của Ngân Hàng Chương III: Thực trạng công tác quản lÝ huy động vốn tại SGD I NH§T&PTVN Chương IV: Giải pháp tăng cường công tác huy động vốn và chiến lược phát triển nguồn vốn tại SGD I NH§T&PT Vấn đề trên là một lĩnh vực nghiên cứu phức tạp, đan xen nhiều yếu tố vĩ mô và vi mô, mang tính khách quan và chủ quan. Bản thân em trong quá trình nghiên cứu và tìm hiểu cả về lÝ luận lẫn thực tiễn còn có những hạn chế nhất định, không tránh khỏi tiếu sót. Em rất mong được sự tham gia đóng góp ý kiến của thầy giáo hướng dẫn GS .TS Cao Cù Bội và đơn vị thực tập. Em xin chân thành Thank thầy giáo hướng dẫn GS .TS Cao Cù Bội, các anh chị phòng nguồn vốn kinh doanh SGD I NH§T&PTVN đã tận tình giúp đỡ em trong quá trình nghiên cứu đề tài này.

Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác