stoplove_over

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: QUÁ TRÌNH HÌNH THÀNH VÀ PHÁT TRIỂN CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐIỆN LỰC DẦU KHÍ VIỆT NAM
Báo cáo thực tập tốt nghiệp
Đặng Thị Thúy Hà
QL11-9
1
LỜI MỞ ĐẦU
Trong nhưng năm gần đây nền kinh tế đã có nhiều thay đổi. Hoạt động kinh 
doanh không chỉ diễn ra trong   phạm vi quốc gia mà còn phát triển theo hướng toàn cầu hóa. Nắm bắt sự thay đổi đó các doanh nghiệp trong nước đã và đang chuyển mình, có những sự thay đổi về chính sách, hình thức kinh doanh, hình thức hoạt động, đặc biệt là phương thức quản lý. 
Quản lý tốt sẽ giúp doanh nghiệp tiết kiệm chi phí, tiết kiệm thời gian và từ 
đó  nâng  cao  được  hiệu  quả  kinh  doanh.  Công  tắc  quản  lý  đóng  vai  trò  quan trọng  nó  không  chỉ  góp  phần  làm  uy  tín  của  doanh  nghiệp  nâng  cao  trong  thị trường  cạnh  tranh  mà  còn  làm  cho  hình  ảnh  của  công  ty  trên  thị  trường  ngày càng lớn mạnh. 
Trong thời gian thực hiện kế hoạch thực tập của nhà trường, được sự giúp đỡ 
của  thầy  Phạm  Văn  Minh  và  các  anh  chị  trong  phòng  Tổ  chức  hành  chính  của Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Điện Lực Dầu Khí Việt Nam, em đã có điều kiện đi sâu vào tìm hiểu quá trình tổ chức quản lý của công ty để làm báo cáo thực tập này.
Bài báo cáo của em, ngoài phần mở đầu và kết luận thì nội dung chính gồm 
3 phần cơ bản sau đây :
PHẦN  1:  QUÁ  TRÌNH  HÌNH  THÀNH  VÀ  PHÁT  TRIỂN  CỦA 
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐIỆN LỰC DẦU KHÍ VIỆT NAM.
PHẦN  2:  PHÂN  TÍCH  CÁC  NỘI  DUNG  QUẢN  LÝ  CHUNG  CỦA 
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐIỆN LỰC DẦU KHÍ VIỆT NAM.
PHẦN 3 : ĐÁNH GIÁ CHUNG VÀ CÁC ĐỀ XUẤT.
Với khả năng, trình độ và thời gian thực tập có hạn nên bài báo cáo của em 
không tránh khỏi những sai sót. Em mong được sự đóng góp của thầy cô để bài 
báo cáo của em được hoàn chỉnh hơn.
Sinh viên thực hiện

Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác