Baudier

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Hoàn thiện kế toán bán hàng tại công ty CP giấy Trúc Bạch
Chuyên đề thực tập chuyên ngành 
Đại học KTQD
Nguyễn Ngọc Minh_HC090444_KT2_K9_ Khoa Kế Toán
2
Chuyên đề thực tập của em gồm 3 phần:
Chương 1:  Đặc điểm và tổ chức quản lý hoạt động bán hàng 
của công ty CP giấy Trúc Bạch
Chương  2:  Thực  trạng  kế  toán  bán  hàng  tại  công  ty  CP  giấy 
Trúc Bạch
Chương  3: Hoàn  thiện  kế  toán  bán hàng tại  công  ty  CP giấy 
Trúc Bạch
              Do vấn đề nghiên cứu rộng, khó và phức tạp, mặt khác dung lượng 
trình bày có hạn, trình độ lý luận của bản thân chưa cao nên chuyên đề thực 
tập của em không tránh khỏi những sai sót, vậy em rất mong nhận được sự 
đóng góp ý kiến chân thành từ Thầy Cô và bạn bè để em hoàn thành chuyên 
đề thực tập được tốt hơn.
Cuối  cùng  cho  phép  em   gửi  lời  cảm  ơn  chân  thành  đến  cấc  thầy  cô 
giáo khoa kế toán trường Đại học Kinh Tế Quốc Dân, tập thể cán bộ phòng 
kế toán công ty CP giấy Trúc Bạch đã   giúp đỡ em trong thời gian thực tập 
tốt  nghiệp. Em  cũng  xin  bày  tỏ  lời  cảm ơn  chân  thành đến thầy  giáo  TH.S. 
Trương  Anh  Dũng  người  đã  trực  tiếp  hướng  dẫn  em  hoàn  thành  chuyên  đề 
thực tập này.

Hà nội, ngày……..tháng …….năm 2010
        Sinh viên thực hiện     
      Nguyễn Ngọc Minh

Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Hoàn thiện kế toán nguyên vật liệu tại công ty cổ phần đầu tư xây dựng fast việt nam Luận văn Kinh tế 0
D Hoàn thiện kế toán nguyên vật liệu tại Nhà máy Bê tông Amaccao Kế toán & Kiểm toán 0
D Giải pháp hoàn thiện công tác lập kế hoạch sản xuất kinh doanh tại Công ty Take Á Châu Luận văn Kinh tế 0
D Hoàn thiện công tác lập kế hoạch sản xuất tại công ty cổ phần LILAMA 10 Luận văn Kinh tế 0
D Hoàn thiện công tác lập kế hoạch phát triển kinh tế xã hội hàng năm tại huyện hòa an, tỉnh cao bằng Văn hóa, Xã hội 0
D Hoàn thiện tổ chức công tác kế toán tại Bảo hiểm xã hội huyện Vĩnh Thạnh, tỉnh Bình Định Luận văn Kinh tế 0
D Một Số Vấn Đề Hoàn Thiện Kế Toán Hoạt Động Đầu Tư Góp Vốn Liên Doanh Trong Các Doanh Nghiệp Tại Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Hoàn thiện chế độ kế toán các khoản đầu tư vào Công ty liên kết Luận văn Kinh tế 0
D Hoàn thiện công tác tổ chức hệ thống thông tin kế toán tại các công ty chứng khoán Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Hoàn thiện kế toán tài sản cố định trong tiến trình hội nhập – Nghiên cứu tại các doanh nghiệp thủy sản Tỉnh Bạc Liêu Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác