melody_a4

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Tìm hiểu về đường lối chung của cách mạng cả nước và đường lối cách mạng XHCN ở miền Bắc giai đoạn 1960 - 1975
TiÓu luËn LÞch sö §¶ng
2
nh÷ng thiÕu xãt. Do vËy rÊt mong nhËn ®­îc sù th«ng c¶m vµ cã nh÷ng ®ãng gãp cña c¸c thÇy c« gi¸o ®Ó bµi tiÓu luËn ®­îc hoµn chØnh h¬n.2. Môc ®Ých,nhiÖm vô nghiªn cøu ®Ò tµi
Nghiªn  cøu  "§­êng  lèi  chung  cña  c¸ch  m¹ng  c¶  n­íc  vµ  ®­êng  lèi  c¸ch 
m¹ng XHCN ë miÒn B¾c 1960 ­ 1975" ®Ó thÊy râ h¬n qu¸ tr×nh h×nh thµnh, hoµn chØnh ph¸t triÓn cña ®­êng lèi, ®ång thêi thÊy ®­îc vai trß to lín còng nh­ sù ®óng ®¾n, s¸ng t¹o cña ®­êng lèi c¸ch m¹ng n­íc ta trong giai ®o¹n nµy.
Qua viÖc nghiªn cøu ®Ò tµi, chóng ta cã thÓ rót ra nh÷ng bµi häc quý 
gi¸, thiÕt thùc phôc vô cho yªu cÇu c¸ch m¹ng hiÖn nay vµ em mong qua ®Ò tµinµy  chóng  ta  cã  mét  b­íc  n©ng  lªn  vÒ  mÆt  nhËn  thøc,  kh¼ng  ®ÞnhlËp tr­êng kiªn ®Þnh víi sù nghiÖp c¸ch m¹ng mµ §¶ng vµ B¸c Hå ®· lùa chän, ®ã lµ x©y dùng thµnh c«ng chñ nghÜa x· héi, b¶o vÖ v÷ng ch¾c tæ quèc ViÖt Nam x· héi chñ nghÜa.3. Ph­¬ng ph¸p nghiªn cøu
Dùa vµo ph­¬ng ph¸p luËn cña chñ nghÜa duy vËt biÖn chøng vµ duy 
vËt lÞch sö cña chñ nghÜa M¸c ­ Lªnin, kÕt hîp chÆt chÏ c¸c ph­¬ng ph¸p lÞch sö vµ thèng kª, tæng hîp, logic nh»m lµm râ vµ ph¸t triÓn næi bËt: "§­êng lèi chung cña c¸ch m¹ng c¶ n­íc vµ ®­êng lèi c¸ch m¹ng XHCN ë miÒn B¾c giai ®o¹n 1960 ­ 1975".

Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác