Danel

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Kỹ thuật điện tử tin học
LỜI NÓI ĐẦU
Kỹ thuật điện tử tin học đã thâu tóm nhiều lĩnh vực trong cách mạng khoa học ngày nay. Trong vài thập kỷ qua, nghành công nghiệp máy tính đã chứng tỏ tiềm năng to lớn của mình. Công nghệ máy tính không ngừng tiến bộ mạnh về các mặt thiết kế, chế tạo và ứng dụng, nó còn có những bước ngoặt trong vến đề tổ chức và sử dụng máy tính. Những máy tính cá nhân giờ đây đã bất tiện cho người sử dụng.  Thay  vào  đó  là  các  máy  tính  được  nối  mạng.  Tính  hiệu  quả  tiện  lợi  và những lợi ích kinh tế to lớn mà mạng máy tính đem lại đã làm thay đổi phương thức khai thác máy tính. Việc kết nối các mạng máy tính đã trở thành nhu cầu thiết thực và phổ biến cho những người sử dụng trên khắp hành tinh.Trong trời gian thực hiện đồ án tốt nghiệp, được sự hướng dẫn chỉ bảo của thầy giáo Vũ Đức Thọ, em đã hoàn thành đò án tốt nghiệp này. Nội dung đồ án gồm hai phần chính sau:
Phần I: Khái quát về mạng máy tính
Phần II: Internet và các giao thức TCP/IP

Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác