hamailien_bk2

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: THIẾT KỂ LẮP ĐẶT MẠNG LAN CHO MỘT CÔNG TY VỪA VÀ NHỎ
LỜI NÓI ĐẦU
 Trong cuộc sống hàng ngày của chúng ta luôn tồn tại nhưu cầu trao đổi 
thông tin, nhất là trong các cơ quan và xí nghiệp. Vì vậy việc lắp đặt một hệ thống mạng có tầm quan trọng hết sức lớn lao. Nó giúp chúng ta có thể truyền tải thông tin một cách nhanh chóng, kịp thời, tiết kiệm một phần không nhỏ thời gian, tiền bạc và công sức của người sử dụng.
Cuộc sống số làm tăng lượng máy tính và thiết bị di động cá nhân được 
sử dụng tại nhà. Nhiều gia đình đồng thời sử dụng hai, ba thậm chí là bốn máy tính. Bên cạnh việc sử dụng mạng để chia sẻ tài nguyên giữa các máy thì nhu cầu kết nối Internet bằng laptop, ĐTDĐ hay thiết bị PDA từ bất cứ đâu cho dù đang  ở  phòng  khách,  trên  giường  ngủ,  kể  cả  trong  lúc  đợi  chờ  bữa  cơm thường nhật gia đình ở trong bếp... ngày càng tăng nhanh. 
 Xuất phát từ ý tưởng trên , em quyết định chọn đề tài “ Thiết kế một 
mạng máy tính cho gia đình hoặc một công ti vừa và nhỏ ” cho luận văn tốt nghiệp của mình. Nhưng do thời gian cũng như sự hiểu biết của mình còn có hạn nên bài viết của em còn rất nhiều thiếu sót,em  mong được sự giúp đỡ góp ý  của các thầy cô và các bạn bè để có thể hoàn thành tốt bài luận văn này.

Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí