Berresford

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Quản lý điểm sinh viên Khoa
Đồ án môn học PTTKHĐT
DHTH4LT
GVHD: Lê Ngọc Sơn
2
LỜI CẢM ƠN
Chúng em xin chân thành cám ơn Khoa Công nghệ Thông tin, trường Đại học 
Công nghiệp Tp. HCM đã tạo điều kiện cho chúng em được thực hiện bài tập lớn của 
môn  học  này.  Chúng  em  cũng  xin  chân  thành  cám  ơn  Ths.  Lê  Ngọc  Sơn,  thầy  đã 
giảng dạy cho chúng em những kiến thức cần thiết trong học kỳ. Những kiến thức đó 
đã chắp cánh cho chúng em thực hiện bài tập lớn. Chúng em xin chân thành cám ơn 
quý Thầy cô trong Khoa đã tận tình giảng dạy trang bị cho chúng em những kiến thức 
cần thiết trong thời gian qua, cuối cùng xin gửi lời biết ơn đến gia đình, bạn bè đã ủng 
hộ, giúp đỡ, động viên trong những lúc khó khăn cũng như trong suốt thời gian học 
tập vừa qua. Mặc dù nhóm đã cố gắng hoàn thành bài tập lớn với tất cả nỗ lực của bản 
thân,  nhưng  bài  tập  lớn  chắc  chắn  không  tránh  khỏi  những  thiếu  sót  nhất  định,  rất 
mong nhận được sự cảm thông, chia sẻ và tận tình đóng góp chỉ bảo của quý Thầy Cô.
Nhóm thực hiện
Nguyễn Bá Sĩ Đương
Công tác quản lý điểm (kết quả học tập) của sinh viên đóng vai trò hết sức quan trọng đối với hoạt động của một khoa trong các trường đại học. Trong khoảng 10 n
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác