Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Chương trình quản lý tính cước giao nhận HH
Đồ án TN -CNTT-K7                        Chương trình quản lý tính cước phí giao nhận HH
Sinh viên: Lê Kỳ Bắc - Lớp CT 702 - Trường ĐHDL Hải Phòng
          2 
LỜI CẢM ƠN
Trước hết, em xin bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc tới thầy Phùng Anh Tuấn, người đã 
trực tiếp hướng dẫn và tận tình giúp đỡ em hoàn thành đề tài tốt nghiệp này.
Em  xin  chân  thành  cảm  ơn  sự  giúp  đỡ  của  toàn  thể  các  giáo  viên  khoa  công 
nghệ thông tin của trường Đại học Dân lập Hải Phòng đã dìu dắt, dạy dỗ em cả về kiến 
thức chuyên môn và tinh thần học tập độc lập, sáng tạo để em có được kiến thức thực 
hiện đề tài tốt nghiệp của mình.
Cuối cùng, em xin bày tỏ lòng biết ơn sâu đậm của mình tới gia đình, bạn bè 
những người luôn sát cánh bên em, tạo mọi điều kiện tốt nhất để em có thể thực hiện 
đề tài tốt nghiệp của mình.
Trong quá trình thực hiện đề tài đồ án tốt nghiệp, mặc dù đã cố gắng hết sức song 
do thời gian và khả năng có hạn nên em không thể tránh khỏi những thiếu sót. Vì vậy, 
em rất mong nhận được sự thông cảm, chỉ bảo và giúp đỡ của các thầy giáo, cô giáo và 
các bạn.
Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn!
     Hải Phòng, ngày 28 tháng 07 năm 2007
    Sinh Viên
                                                                                                   Lê Kỳ Bắc
Các ứng dụng công nghệ thông tin vào cuộc sống trở nên hết sức cần thiết và việc nắm bắt thông tin mới nhanh và chính xác là điều vô cùng quan trọng trong thời
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Xây dựng chương trình quản lí chất lượng theo HACCP cho sản phẩm Chả giò xốp tôm cua chiên đông lạnh tại Công ty cổ phần thực phẩm Cholimex Nông Lâm Thủy sản 0
D SKKN Tiếp tục cải tiến chương trình Quản lý tiền lương Luận văn Sư phạm 1
D Viết chương trình quản lý nhà trọ (khách sạn) Công nghệ thông tin 1
D Quản lý chương trình 30A của chính phủ trên địa bàn huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang Nông Lâm Thủy sản 0
D Quản lý hoạt động trải nghiệm của học sinh Trường THCS Thái Nguyên thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa theo định hướng chương trình giáo dục phổ thông Luận văn Sư phạm 0
D Báo cáo môn lập trình hướng đối tượng - Xây dựng chương trinh quản lí sinh viên Công nghệ thông tin 1
V Xây dựng chương trình quản lý nhập, xuất xăng dầu tại xí nghiệp Xăng Dầu K131 Hải Phòng Luận văn Kinh tế 2
E Xây dựng chương trình quản lý xuất, nhập xi măng tại công ty xi măng chinfon Hải Phòng Luận văn Kinh tế 0
D Xây dựng chương trình quản lý thu chi của trường ĐHDL Hải Phòng Luận văn Kinh tế 2
B Xây dựng chương trình quản lý vay vốn ngân hàng TMCP Nam Việt Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác