tctuvan

Re: [Free] TÀI LIỆU Ôn thi công chức Kho bạc Nhà nước 2015 [Trọn bộ tài liệu mới]

Nếu cần pass giải nén thì bạn xem lại bài đầu nhé. Không thấy gì là bạn tải thiếu hay tải lỗi rồi

Anhthi2709

Re: [Free] TÀI LIỆU Ôn thi công chức Kho bạc Nhà nước 2015 [Trọn bộ tài liệu mới]

Anh/chị có ai có tài liệu ôn KBNN chuyên viên xây dựng cơ bản cho em xin với!

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ Anhthi2709:
Anh/chị có ai có tài liệu ôn KBNN chuyên viên xây dựng cơ bản cho em xin với!

Cũng ôn như các phần chung ở trên rồi tìm thêm các tài liệu về xây dựng cơ bản mà ôn em ạ

Thử đọc bài này
BÀI TẬP TÌNH HUỐNG CHUYÊN VIÊN CHÍNH HVHC: QUẢN LÝ NỢ ĐỌNG XÂY DỰNG CƠ BẢN TẠI TỈNH A
NỢ ĐỌNG VỐN TRONG XÂY DỰNG CƠ BẢN TỪ NGUỒN VỐN NGÂN SÁCH NHÀ NƯỚC

PVKVu

Re: [Free] TÀI LIỆU Ôn thi công chức Kho bạc Nhà nước 2016 [Trọn bộ tài liệu mới]

thank bạn nhiều, tài liệu hay quá.

heosua183

Re: [Free] TÀI LIỆU Ôn thi công chức Kho bạc Nhà nước 2016 [Trọn bộ tài liệu mới]

Bạn ơi sao mình tải hết các bộ rồi mà không thấy đề thi môn anh văn nhỉ?

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ heosua183:
Bạn ơi sao mình tải hết các bộ rồi mà không thấy đề thi môn anh văn nhỉ?

có nhiều mà, bạn lục trong các folder là sẽ có

NguyenThuan90

Mình không down được tài liệu, ai down được gửi mail minh với [email protected]
thanks nhiều luôn

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ NguyenThuan90:
Trích dẫn từ PVKVu:

Bạn ơi share qua mail giúp minhf nha minh không down được
[email protected]

Tại sao lại không down được? mọi người down ngon lành mà

NguyenThuan90

Trích dẫn từ daigai:
Trích dẫn từ NguyenThuan90:
Trích dẫn từ PVKVu:

Bạn ơi share qua mail giúp minhf nha minh không down được
[email protected]

Tại sao lại không down được? mọi người down ngon lành mà
Minh không biết vào link cung cho down roi lưu file nhưng khi mo folder ra không thay gì het hic

[ Post bai thong qua Mobile ]

daigai

Well-Known Member

Bạn tải đủ 4 part, rồi đặt cùng 1 thư mục, giải nén ra với pass là ketnooi.com thì mới xem được. Chứ tải thiếu part là không xem được đâu

Ai gặp lỗi CRC thì xem
Hướng Dẫn Sửa Lỗi Khi Giải Nén RAR (CRC Error)

DngMnhCm

ad hay bạn nào có tài liệu môn Nghiệp vụ chuyên ngành ngạch Chuyên viên tin học không ạ?

Bichdiepa3

em down về mà vẫn mở không được, a/c nào chỉ sơ qua giúp e.
Em cám ơn!

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ Bichdiepa3:
em down về mà vẫn mở không được, a/c nào chỉ sơ qua giúp e.
Em cám ơn!

Lưu ý down cả 4 phần về đặt 1 thư mục, rồi mới giải nén. Chứ không phải down từng phần về rồi giải nén đâu nhé

Lỗi bạn gặp là gì? nói rõ xem. Phải giải nén mới mở được nhé. Gà quá

anhtuan91cp

Bài thu hoạch nghị quyết đại hội Đảng lần thứ 12. giúp mình tải với nhé. Thank bạn

daicasieupha

Add ơi, mình đã tải thử rất nhiều mà không được :worried:. Mình cũng thử tải 1 số tài liệu khác nặng hơn rất nhiều và tải ok nhưng bộ đề thì không thể tải dù mình đã thử gần 100 lần. Add giúp mình gửi vào mail: [email protected] được không? :beg:. Mình Thank nhiều nhiều :grin:

Các chủ đề có liên quan khác