Chia sẻ luận văn, tiểu luận ngành kinh tế miễn phí
Nội quy chuyên mục: - Hiện nay có khá nhiều trang chia sẻ Tài liệu nhưng mất phí, đó là lý do ket-noi mở ra chuyên mục Tài liệu miễn phí.

- Ai có tài liệu gì hay, hãy đăng lên đây để chia sẻ với mọi người nhé! Bạn chia sẻ hôm nay, ngày mai mọi người sẽ chia sẻ với bạn!
Cách chia sẻ, Upload tài liệu trên ket-noi

- Những bạn nào tích cực chia sẻ tài liệu, sẽ được ưu tiên cung cấp tài liệu khi có yêu cầu.
Nhận download tài liệu miễn phí

Để Giúp ket-noi mở rộng kho tài liệu miễn phí, các bạn hảo tâm hãy Ủng hộ ket-noi
ket-noi sẽ dùng số tiền được ủng hộ để mua tài liệu chia sẻ với các bạn
Hình đại diện của thành viên
By daigai
NhaiNguyen đã viết:tài liệu nghe hay quá nhưng mình thử down nhiều lần mà không được
ai down được share mình với. Mình Thank nhiều!

Sao kém vậy ta, bạn download cả 4 phần trên, về đặt cùng 1 thư mục rồi dùng Winrar để giải nén là được. Chứ không phải down cái nào về là mở riêng cái đó đâu

Nếu chưa có Winrar thì cài ở đây
Download WinRar 5.10 beta
By glasssunlotus
#812040 mình down về rồi nhưng nó đòi pass. Mình bấm ketnooi.com mà không được nơi. Bạn giúp mình với.
Lúc mình đăng kí xong có cho mình tên đăng nhập và mật khẩu. Tên đăng nhập thì không nói nhưng mật khẩu là mới, mình nhìn chưa kịp nó mất rồi làm sao đây hè mình không nhớ nó số mấy nữa.
:beg:Có ai giúp mình với.
By tctuvan
glasssunlotus đã viết:mình down về rồi nhưng nó đòi pass. Mình bấm ketnooi.com mà không được nơi. Bạn giúp mình với.
Lúc mình đăng kí xong có cho mình tên đăng nhập và mật khẩu. Tên đăng nhập thì không nói nhưng mật khẩu là mới, mình nhìn chưa kịp nó mất rồi làm sao đây hè mình không nhớ nó số mấy nữa.
:beg:Có ai giúp mình với.

Phải nói là một số anh em trình độ IT hơi thấp nhỉ :)

bạn download cả 4 phần trên, về đặt cùng 1 thư mục rồi dùng Winrar để giải nén là được.
Khi giải nén sẽ hỏi pass, thì bạn điền pass là: ketnooi.com là được, chứ không phải bấm vào ketnooi.com gì đâu
By tctuvan
bibo23 đã viết:Bạn ơi phần Tin học không có đáp án à? Sao mình giải nén ra không thấy nhỉ?

Có đề có đáp án có đề không. Bạn thắc mắc câu hỏi nào có thể đăng lên đây mình trả lời cho

Download lại phần tin học tại đây
TÀI LIỆU Ôn thi Tin học công chức nhà nước
By bibo23
#814255 Bạn ơi giúp mình câu này:
Câu 12 : Khi tìm kiếm tập tin, thư mục ký tự " * " dùng để:
A. Không thể thay thế cho ký tự B. Thay thế cho 1 ký tự
C. Thay thế cho dấu cách D. Thay thế cho 1 số ký tự
By tctuvan
bibo23 đã viết:Bạn ơi giúp mình câu này:
Câu 12 : Khi tìm kiếm tập tin, thư mục ký tự " * " dùng để:
A. Không thể thay thế cho ký tự B. Thay thế cho 1 ký tự
C. Thay thế cho dấu cách D. Thay thế cho 1 số ký tự

D nhé. Vd: bạn tìm "*_ab" thì kết quả sẽ ra tất cả file có tên love_ab , yeu_ab ....
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary