h3okut3_9s

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Phát triển dịch vụ IBMB tại Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam
2
LƠI CAM ƠN
Để hoàn thành được hoàn thành được công trình nghiên cứu nay, ngoai sư nô 
lưc cua ban thân, tac gia con nhân đươc sư giúp đỡ rât lơn tư TS Đào Văn Tú, ngươi 
đa luôn quan tâm, trách nhiệm và nhiệt tình hướng dẫn, giúp đỡ, động viên tac gia 
trong  quá  trình  thực  hiện  nghiên  cưu  cua  minh.  Tac  gia  xin  gưi  lơi  cam  ơn  chân 
thanh tơi TS Đào Văn Tú.
Tac  gia  cung  xin  trân  trong  cam  ơn  các  thầy,  cô  trong  Khoa  Quản  trị  Kinh 
doanh, Viện Đào tạo Sau đại học, các bạn đồng nghiệp, lãnh đạo và cán bộ nhân 
viên Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam va các bạn lớp Cao học 19H 
đã giúp đỡ tac gia trong suốt thời gian học tập và nghiên cứu luận văn của mình.
Để  đạt  được  nhưng  kết  quả  nghiên  cứu  tôt  hơn  trong  tương  lai,  tác  giả  rất 
mong tiêp tuc nhận được sự hướng dẫn, giúp đỡ của các nhà chuyên môn, của các 
thầy cô trong Khoa Quản trị Kinh doanh, Viện Đào tạo sau đại học về phương pháp 
luận, cách thức tiếp cận khoa học và hợp lý.
Tac gia luân văn
Nguyễn Triều Nam
Những lợi ích mà dịch vụ Ngân hàng điện tử đem lại là rất lớn nhờ tính tiện ích, nhanh chóng, giá rẻ, chính xác và bảo mật. Đối với ngân hàng, việc triển khai d
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác