quyenduong8926

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: PHÂN TÍCH THIẾT KẾ HỆ THỐNG THÔNG TIN QUẢN LÝ VẬT TƯ
Quản lý vật tư theo dự án và hạng mục trong công ty xây dựng
2
LỜI MỞ ĐẦU
Ï&:&Ò
Việc ứng dụng Công Nghệ Thông Tin vào đời sống ngày nay đã không còn 
xa lạ với chúng ta. Công Nghệ Thông Tin với tốc độ nhanh chóng, chính xác đã giúp con người trong rất nhiều lĩnh vực, nhất là kinh doanh, lĩnh vực công ty xây dựng cũng không ngoại lệ.Theo  thường  lệ,  việc  xây  dựng  luôn  là  nhu  cầu  cần  thiết  để  đáp  ứng  cho  con người và xã hội như: nhà cửa, cầu cống, các công trình kiên trúc lớn... Đặc biệt trong những năm gần đây thì nhu cầu càng ngày càng lớn, càng hiện đại hơn. Vì thế, dẫn đến các Công Ty Xây Dựng cũng ngày một nhiều hơn và càng phát triển hơn. Chính vì thế, kéo theo việc đòi hỏi ra đời các hệ thống để trợ giúp trong việc quản lý nhập xuất vật tư trong công ty. Sự phát triển của công nghệ thông tin có tác động mạnh mẽ đến sự thành bại trong kinh doanh của công ty. Đặc biệt lĩnh vực  phân  tích  và  thiết  kế  hệ  thống  thông  tin  là  một  phần  quan  trọng  của  công nghệ thông tin. Nhờ nó mà các hệ thống thông tin được quản lý đơn giản, nhanh chóng và chính xác hơn.
Chúng  em  xin  cảm  ơn  Thầy  TS  Nguyễn  Gia  Tuấn  Anh  đã  truyền  đạt  cho 
chúng em những kiến thức quý giá về môn học và đã tận tình giúp đỡ chúng em hoàn thành đồ án này. Tuy nhiên, đồ án của chúng em chắc chắn còn nhiều sai xót mong thầy thông cảm và góp ý thêm cho chúng em.Chúng em xin cam ơn thầy.
Nhóm thực hiện: TRỊNH THỊ MINH THỦY: 0511228
NGUYỄN THỊ TƯ: 0511272
Theo thường lệ, việc xây dựng luôn là nhu cầu cần thiết để đáp ứng cho con người và xã hội như: nhà cửa, cầu cống, các công trình kiên trúc lớn... Đặc biệt tron
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác