Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: PHÂN TÍCH THIẾT KẾ HỆ THỐNG QUẢN LÝ PHƯƠNG TIỆN VẬN TẢI THỦY CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI HÀ TIÊN
2
       Chúng ta ai cũng đều biết tính ưu việt hiệu quả giải quyết công việc nhanh chóng chính xác với số lượng công việc khổng lồ của máy tính (công nghệ thông tin) . Do đó mà công nghê thông tin ngày càng chiếm lĩnh hầu hết mọi lĩnh vực của cuộc sống và ngày càng chứng minh điều đó .Các phần mềm các ứng dụng ngày càng phát triển nhiều . Nhưng để xây dựng một phần mềm một ứng dụng thì khâu thiết yếu quan trọng nhất đó là phân tích thiết kế . Một đề án khi phân tích thiết kế tốt thì xem như đề án đó thành công.
        Khi học môn : Phân Tích Thiết Kế Hệ Thống Thông Tin , để nghiên cứu tốt môn học và có điều kiện thực tiễn vận dụng những kiến thức vừa học , nhóm chúng em chọn phân tích thiết kế hệ thống quản lý phương tiện vận tải thủy của  công ty cổ phần vận tải Hà Tiên (km7 xa lộ Hà Nội, Thủ Đức).Công ty chuyên vận chuyển hành hóa cả đường thủy lẫn đường bộ khắp các tỉnh thành. Do quy mô của công ty quá lớn nên chúng em chỉ xét riêng module quản lý về phương tiện thủy. Với sự hướng dẫn tận tình và những bài giảng quý báu của thầy đã giúp cho chúng em hoàn thành tốt đề tài.Nhóm chúng em xin gửi tới thầy lòng biết ơn, lời cảm ơn chân thành nhất !
        Chúng em cũng xin gửi lời cảm ơn tới anh Nguyễn Tuấn Anh_giám đốc công ty cổ phần vận tải Hà Tiên đã tạo điều kiện cho chúng em gặp gỡ các nhân viên để chúng em khảo sát đề tài. Đồng thời xin gửi lời cảm ơn tới các nhân viên đã cung cấp thông tin để chúng em xây dựng đề tài .

Nhóm thực hiên 

MỤC LỤC
Lời mở đầu:
I. KHẢO SÁT  ..................................................................................................
Chúng ta ai cũng đều biết tính ưu việt hiệu quả giải quyết công việc nhanh chóng chính xác với số lượng công việc lớn của máy tính (công nghệ thông tin) .
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác