hhungcodon123

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Đề án: Vấn đề nhượng quyền thương mại trong lĩnh vực kinh doanh cà phê ở Việt Nam
Đề án môn học                                         GVHD: GS.TS. Hoàng Đức Thân
SV: Phùng Thị Lương
             Lớp: QTKD TM 49A
2
Vì vậy em chọn đề tài “Vấn đề nhượng quyền thương mại trong lĩnh 
vực kinh doanh cà phê ở Việt Nam” nhằm làm rõ thực trạng nhượng quyền thương mại trong lĩnh vực cà phê từ đó đưa ra các giải pháp để phát triển hình thức này tại Việt Nam.
    Kết  cấu  đề  án:  Ngoài  mở  đầu  và  kết  luận  đề  án  được  chia  làm  3 
chương.
Chương I. Cơ sở lí luậnvề nhượng quyền thợng mại.Chương  II.  Thực  trạng  nhượng  quyền  thương  mại  trong  lĩnh  vực  kinh 
doanh cà phê ở Việt Nam.
Chương III. Giải pháp phát triển nhượng quyền trong lĩnh vực cà phê ở 
Việt Nam.
   Em  xin  chân  thành  cảm  ơn  thầy  Hoàng  Đức  Thân  đã  hướng  dẫn  em 
làm  đề  án  này.Do  trình  độ  còn  hạn  chế  nên  đề  án  không  tránh  khỏi  những thiếu sót.Vì vậy em rất mong nhận được sự đóng góp từ thầy cô và các bạn.
Sau đây là chi tiết của đề án.
Nhượng quyền thương mại là cách để tăng sức mạnh cho các thương hiệu Việt Nam và cũng chính là cách tốt nhất để quảng bá cũng như tạo nội lực cho thương hiệu đó
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác