Aodh

Hiện mình đang học môn Kinh Tế Quản lý mà tìm mãi bất ra giáo trình.Vậy bạn nào biết giáo trình ấy hãy giúp mình với

Ghi chú : ĐHBK Đà Nẵng nhé

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Download Giáo trình học Adobe Premiere Pro CS4 tiếng việt toàn tập từ chưa biết tới nâng cao link M Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 14
T Giáo trình Hiểu biết về phần cứng máy tính Tài liệu chưa phân loại 0
C anh em ai biết chỉ cách sư dụng phần mềm SPSS căn bản ( có giáo trình càng tốt) Hỏi đáp Tin học 0
H Vận dụng lý thuyết "Tổ chức biết học hỏi" xây dựng tập thể sư phạm vững mạnh tại Trung tâm Giáo dục Luận văn Sư phạm 0
W Em hãy tả thầy giáo (cô giáo) chủ nhiệm của lớp em trong một tiết dạy cho các bạn lớp khác đều biết Văn học thiếu nhi 1
M Kể một kỉ niệm về thầy giáo hoặc cô giáo của em, qua đó thể hiện lòng biết ơn của em đối với thầy, c Văn học thiếu nhi 0
C Em hãy cho biết : khổ thơ trong bài "Cô giáo em" sử dụng biện pháp nghệ thuật nào nổi bật? biện pháp Văn học thiếu nhi 0
T Có ai biết nhượng quyền thương hiệu về giáo dục ở Việt Nam không? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
G Bạn đã biết về học giao tiếp tại Tienganh.com.vn với 100% giáo viên bản ngữ!!! Sinh viên chia sẻ 1
S Bằng sự hiểu biết về giáo dục làm sáng tỏ luận điểm: Đầu tư cho giáo dục là đầu tư cho sự phát triển Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác