Kalil

Mình thi lớn học Luật Hà Nội được 17,5 điểm.Và mình ở khu vực 2.Điểm chuẩn vào trường là 18 vậy mình có đậu không các bạn.Nếu đậu thì khi nào mới có giấy báo trúng tuyển.....

Alvan

Mình thi lớn học Luật Hà Nội được 17,5 điểm.Và mình ở khu vực 2.Điểm chuẩn vào trường là 18 vậy mình có đậu không các bạn.Nếu đậu thì khi nào mới có giấy báo trúng tuyển.....

Wyrttun

Bạn bất nói rõ là vừa thi nghành nào, khối nào,nhưng với số điểm của bạn thì mình nghĩ chắc là bạn vừa đậu rồi.Vì chỉ có 5 nghành khối C là lấy 21 đ,còn lại các nghành đều có mức điểm từ 18 trở xuống.

Bạn có thể liên lạc với trường nơi mình nộp hồ sơ để lấy giấy báo trúng tuyển,hay có thể trường sẽ gửi giấy báo về cho bạn.Nhưng bạn yên tâm,vì bạn vừa trúng tuyển NV1 nên sẽ có danh sách trúng tuyển đựoc đăng trên đài báo vá trang web của trừong.Bạn chỉ cần đợi đến ngày nhập học là vào làm thủ tục thôi.

Chúc mừng bạn!

Gr­mur

bạ̣n đã đậu vào dh luật chúc mừng bạn.Trước ngày 25/8 bạn đến nơi mà bạn đã nộp hồ sơ thi dh để nhận giấy báo trúng tuyển.

Santiago

do ở kv2 nên bạn được cộng thêm 0.5đ nên tổng điểm của bạn là 18đ. bằng với điểm chuẩn vào trường. chúc mừng bạn có lẽ giấy báo truang tuyển sẽ đến tay bạn trong một và ngày nữa thôi

Euen

Chúc mừng bạn , bạn vừa trúng tuyển, bạn cứ chờ đi, giấy báo trúng tuyển sẽ gởi về sở giáo dục tỉnh hay trường bạn học ( nếu thi năm 1). Ngày trước chờ đợi mình cũng xót ruột lắm, lâu lâu bạn nên lên đó hỏi thăm thử có chưa.

Các chủ đề có liên quan khác