chipvantieuha

Em vừa mê mẩn chú MacBook từ lâu rùi nhưng chưa có đủ năng lực để mua. Hôm trước thấy họ phát cái này ở trường em (Ngoại thương), có ai trong nghề cho em hỏi mí - thi cái này có khó không? Nếu thi được mà không nhập học có được không?^^ Em chỉ KẾT cái Macbook thui à!

Thank tất cả người nhé!

Thế giới đại học

Thế giới mới mở ra với một tân sinh viên đại học. Nhưng bạn có bao giờ nghĩ: Thế giới đó đang thực sự đi về đâu. Bạn trôi dạt theo một chương trình dài 5 năm để trở thành “nghệ sĩ” trong khi “họ” đầy đủ kĩ năng đồ họa và biết tất cả chỉ trong 2 năm.

Những gì bạn học trên giảng đường vừa được nói qua nhiều thế hệ và vẫn sẽ tiếp tục nói cho nhiều thế hệ. Bạn bằng lòng với chuyện “học để có bằng đại học” hay bạn tham vọng trở thành hạt nhân của ngành thiết kế đồ họa hay thậm chí là chi phối cả ngành Marketing? Đại học thôi chưa đủ cho thế giới của những nghệ sĩ biết nhìn xa trông rộng.

Thế giới của tui đâu?

Có một thánh địa mang tên FPT ARENA… Nếu bạn hứng thú hãy rẽ vào. Dù chỉ 1 phút, 1 tiết, 6 tiết học hay may mắn hơn, chỉ từ 1 – 2 năm, chúng tui sẽ chỉ cho bạn thế giới đang vận động thế nào, chiến lược /kĩ năng gì dành cho bạn và quan trọng hơn trang bị cho bạn đầy đủ vũ khí hiện đại tối tân để về đích nhanh hơn “họ” – những người cùng nộp hồ sơ xin chuyện trong tương lai.

Đăng ký thi tuyển ngay hôm nay để sở hữu vũ khí thiết kế đồ họa hàng đầu thế giới Macbook Pro cho người có điểm thi đầu vào cao nhất tháng 1.

Gọi cho chúng tui 04.37629680/04.62850448 hay truy cập và đăng ký thành viên để nhận thông tin hội thảo chuyên đề Marketing và Đồ họa hiện đại cùng những thông tin bổ ích khác. Chúng tui đã sẵn sàng cho bạn.

hi hi cái này mình biết, thi thì không khó lắm nhưng học thì phải chăm chỉ, khi ok rồi thì thành nghề lương sẽ cao đó,,, còn cái mà bạn kiếm Macbook thì khó rồi, nhưng bạn thử thi đi đi biết đâu bạn thi được..

Các chủ đề có liên quan khác