vovaan

Em vừa mới thi lớn học và vừa thi tuyển vào lớn học FPT. Em tính học lớn học FPT nhưng không biết thông tin về trường như thế nào. Có bác nào học ở FPT thì chỉ giáo cho em với có nên học ở FPT ko? Chất lượng đào làm ra (tạo) của FPT như thế nào ạ?
Chân thành Thank các bác!

Bertolde

chào bạn mình accursed làm chuyện bán thời (gian) gian cho FPT NetWork thuoc tap doan FPT.
tuy lam bán thời (gian) gian nhưng dc đào làm ra (tạo) kỹ năng mềm( tiềm năng giao tiếp, tiếp thị, thuyết trình, quản lý nhóm...) tương đối tốt và bài bản.và được những người đào làm ra (tạo) đang làm cho FPT cho biết cũng đưa cách đào làm ra (tạo) kỹ năng mềm này vào chương trình đào làm ra (tạo) của trường. kỹ năng mềm sau này ra trường bất chỉ riêng khối ngành kinh tế mà các ngành khác ngoài kiến thức chuyên môn nó cũng rất cần để làm chuyện tốt hơn nhưng hiên nay theo mình hiếm trường nào có môn đào làm ra (tạo) về kỹ năng này.đó là ý kiến của mình để bạn tham tiềmo

nghe_an

FPT là lớn học dân lập nhưng chất lượng đào làm ra (tạo) tuyệt cú cú phải nói rất tuyệt cú cú nhưng có mỗi khuyết điểm là học phí quá cao :: 2200uSD--3500USD khoảng trước lớn lớn gia

nhưng bạn có thể vay và trả dần sau khi đi làm đó ~~~~~~~~~

Cyneleah

FPT là 1 môi trường đào làm ra (tạo) tốt bạn ah . Nghiêm túc , bài bản . Bạn cứ yên tâm và cố học tốt nhe'

123_letsvi

Em Thank các anh nhiều lắm. Thế thì em chuẩn bị hồ sơ nhập học, tháng 9 nhập học rồi.

Thank các anh nhiều ạh.

Cisco

chúc bạn học tốt nha, cố gắng ra trường nha chứ đừng có thích trường lớp quá mà vào rồi bất muốn ra

Lewis

Chào bạn mình cũng sắp là" mới "sinh viên mới của ĐH FPT nè. Rất hân hạnh được làm quen

tophuong

hay biet suc luc thuc su cua minh truoc khi buoc chan vao hoc BKHN hoac FPT.chuc e hoc tot'

Zechariah

Học đâu mà chẳng được...quan trọng là các bạn có theo kịp người ta không kìa...

Các chủ đề có liên quan khác