Saniiro

năm nay tui đã 20 tuổi rồi hiện là sinh viên , sống tập thể trong khu nhà trọ nam. khổng hỉu vì sao khi đi tắm tập thể, mấy thằng bạn của tui hay dùng tay thủ dâm và dần dần tui cũng làm theo họ vài tháng sau chúng nó còn cùng với nhau bú dương vật cho nhau trong số đó có tui xin hỏi có phải tui đã là gay.có cách nào cho tui trở lại một người bình thường không

Arthur

Em nên tự giải thoát cho mình khỏi ảo mộng đó đi là vừa, chẳng có khu tập thể nào, cũng chẳng có chuyện bú mớm gì cả, right? Sống đàng hoàng nhé!

123_letsvi

Nếu bạn thích như vậy thì bạn vừa là gay vì bạn vừa hành động sinh hoạt tình dục của cùng giới.

Tùy tâm bạn thôi.

Aelfdane

Bạn vừa là gay rồi vì bạn vừa quan hệ cùng giới rồi còn gì, nếu bất muốn là gay chỉ có cách là dọn chổ đi nơi khác mà thôi

Derren

hãy kiềm chế hành động của mình bạn ạ, hãy chuyển chỗ ở, hay là cắt đứt mối quan hệ giữa bạn & những người đó

Rawiella

Bjen khoj cho do dj chu con cho doj gj nua?kiem 1 co gai nua la ok!

Mjnh tra loj cau hoj blast dt nen không the danh dau,ban thong cam nha!

bat_can_doi

Có hai cách để bạn cứu mình nè:

_ Hãy chuyển nhà, chuyển ra khỏi cái chỗ ấy và đi tìm một chỗ trọ khác thoải mái hơn.

_Nếu bạn không muốn chuyển thì từ lần sau đừng tắm cùng bọn họ nữa. Hãy chờ bọn họ tắm xong rồi vào tắm sau, có sao đâu?

Nếu bạn không can thiệp ngay thì rất có thể bạn sẽ không bao giờ còn là người đần ông đích thực được nữa đâu. hãy tự cứu mình nhé. Chúc bạn luôn vui vẻ.

Jorel

Qua ke thi thay ban khong phai la gay hay go gi do dau.

Ban chi bi thieu ban linh thoi, o tuoi 20 thi cung nen biet moi thu roi,nhung chi biet thoi khong nghien. Noi vay nghia la phai tuy vao ban thoi,giam choi giam chiu ma,

ah ma ban phai di "thuc te" di,toi nghi do la cach nhanh nhat de ban tro lai "binh thuong"!

vay nhe

Gaston

Bạn hãy kiểm tra xem bạn có thích làm chuyện đó với mấy đứa con trai đó ko. Nếu xét theo bề ngoài thì hành động đó chỉ mang tính chất giúp nhau thủ dâm thui, còn nếu bạn thích mấy thằng con trai đó thì đúng rồi đấy.

Nếu đúng thì cách duy nhất là từ bỏ những chuyện này ngay, sống một cuộc sống như bao ngừoi đàn ông khác.

Avenell

Ban don nha di la vua. keo mai mot mang benh them do. Hay ve que keu ong ba gia (nhà) cuoi vo cho ban di. Co vo la het thoi.

Korbin

Tiếp tục thủ dâm và bú chim đi bạn ơi. Như thế sướng, chả mất gì. Nếu bạn thích bạn vẫn có thể đi kiếm bạn gái. Con trai sờ chim nhau, bú chim nhau cũng bất có vấn đề gì cả bạn ạ.

Mình hiện tại có người yêu rồi. Người mình yêu là con gái. Bọn mình vừa từng quan hệ tình dục với nhau. Nhưng nếu như có một thằng bạn để thủ dâm và bú chim thì càng hay. Mình gọi như thế là bisexual. Chẳng chuyện gì phải tự ràng buộc bản thân làm gì. Thoải mái đi bạn ạ!

anh_yeu_vo

chao ban

cac cu ngay sua bao gan muc thi den gan den thi giang.

ban len chuyen khoi khu nha tro ay di.

minh chac chan ban khong phai la gay.

chi do thoi quen tap the thoi.

ban chuyen khu nha tro se dan dan cai thien

dung no nang qua

chuc ban thanh conmh nhe

Coy

Người là gay chỉ yêu, thích nhìn và làm tình với con trai thôi. Còn bạn thì sao? Tự bạn phải biết.

Có 1 điều tui thành thật khuyên bạn: Nếu nếu bạn kô phải là gay, thì hãy sớm chấm dứt những chuyện đó, tìm bạn gái đi, bất có khó anchorage đầu trở lại được 1 khi chuyện đó vừa đi sâu vào nếp nghĩ của bạn

Còn nếu bạn là gay thì chẳng có cách nào cho bạn trở lại bình thường được đâu. Bạn hay vui sống, nhưng đừng gây bênh tật cho người khác và đừng làm người khác khó chịu. Khi nào muốn lập gia (nhà) đình thì hãy tìm người nào đó thực sự yêu thương bạn, tâm sự với họ, họ sẽ giúp bạn vượt qua khó khăn ban đầu trong quan hệ vợ chồng.

nghe_an

Bạn hãy kêu pa mẹ chuyển qua khu nhà trọ khác. Có 1 cách để kiểm tra mức độ đàn ông của bạn: Bạn lên mạng tìm hình n~ cô gái mặc đồ mát mẻ. Nếu thấy hưng phấn thì bạn là đàn ông rùi. Còn nếu bạn thích xem hình mấy chàng trai 'mát mẻ' thì bạn là gay. Chỉ cần điều trị với bác sĩ tâm lý 1 thới gian là bình thường lại thôi. Mình cho bạn 4 cái link lun:

Dù sao thì mình tin rằng bạn không fải là gay. Khi nào lấy vợ nhớ mời mình nha. Good luck!

Các chủ đề có liên quan khác