Satordi

Tui có rất nhiều đồ án chuyên nghành viễn thông. Anh em nào cần cái j Phần mềm tui. tui share. Ngại upload toàn bộ. Anh em thông cảm

Brocleah

em accursed can nhung de tai tot nghiep ve nganh vien thong

anh co do an nao Up len cho em tham khao duoc khong.

Thank nhieu

Meirion

hichic...vô VNZ toàn là anh em ngành khối A hok hà! Chán quá! hichic..tớ ngành CNSH, có ai có đồ án tốt nghề ngành CNSH hem? huhu

ngucto

bác không để lại cái yahoo, xin thế nào giờ
nếu có thể bác gửi em vài bộ đồ án tốt nghề cho em tham tiềmo với nhé
thanks for share!
ym: conghuan26

bo_thi_oanh

nhìn thèm quá

mình thì còn xa mới cần làm đồ án tốt nghề nhưng giờ đến lúc đó chắc cũng chả tìm thấy cái nào làm mẫu đâu hix ........

Tennyson

bạn có quyển đồ án nào nói về " thiết kế bộ nguồn cho hệ thống viễn thông" không?mình accursed rất cần tài liệu này.vì mình accursed làm dồ án tốt nghiệp.nêu có gửi cho mình với.Thank trước nha. [email protected]

Fonzell

bạn ơi... có cái nào hay và mới lạ thì gởi cho mình tham tiềmo với nha. năm cuối rồi mình cũng rất cần. Thank bạn nhiều nha!
email:[email protected]

Aaron

Trích:

myduyenbiotech.t

hichic...vô VNZ toàn là anh em ngành khối A hok hà! Chán quá! hichic..tớ ngành CNSH, có ai có đồ án tốt nghề ngành CNSH hem? huhu

có nè cần tham tiềmo hem D

Claud

co thi cho cho roi accursed can ma cu treu tuc nguoi ta,ai co de tai nao hay allotment cho tui di

sapphire2906

Bạn có các đồ án nằm trong bảng này không vậy bạn? Gửi cho mình qua email [email protected] với, Thank bạn

[ Post bai thong qua Mobile ]

Attachments

611,3 KB · Lượt xem: 1

Các chủ đề có liên quan khác