Mình định luyện thi Toeic trong vòng 1 năm để khoảng tháng 7 năm sau thi lấy bằng (mình có chuyện cần). Hiện mình (ở tp HCM) vừa cân nhắc rất nhiều và phân vân không biết nên chọn phương án nào để học luyện. Ban đầu mình định tự luyện thi, mua giáo trình về và làm test, nhưng mình nhận ra ngay nhược điểm là rất khó tập trung >.<

Nên mình quyết định là sẽ tìm một trung tâm nào đó có uy tín và chất lượng đễ đăng ký luyện thi. Mình nghĩ những trường mang cái tên "kêu" nhưng uy tín thực không có thì không nên theo (Úc Châu hay Bắc Mỹ hay Nam Mỹ.... gì gì đó >.<) Mình định đăng ký học ở Anh Ngữ EL hay Hội Việt Mỹ VUS hay ILA VN hay Cleverlearn, nhưng chưa biết nên chọn nơi nào, vì nơi nào cũng giá cao ngút trời, lại chẳng thấy có ưu đãi gì hấp dẫn đủ để mình đỡ thấy xót trước ( Có bạn nào học ở những trung tâm đó rồi cho mình xin chút ý kiến được không? Mình nên đăng ký khóa luyện thi ở đâu để luyện cho hiệu quả?

À, mình mong muốn đạt cỡ 700

Thank các bạn nhiều

Phelan

66a lê lợi gò vấp.hcm.có thầy handsomelong cực giỏi.nếu muốn Phần mềm .mình cũng đang ôn nè.0906672481

Edom

thầy giáo việt à, thầy dạy tại gia hay là trung tâm vậy?

Các chủ đề có liên quan khác