chodientu

tớ là 1 cậu sinh viên lên thành phố học tớ học khá giỏi..tớ mướn được một căn nhà trọ của cặp đôi vợ chồng đi nước ngoài nên họ choa tớ thuê với giá rẻ mạc..nhà cóa tới 2phòg nên tớ choa thuê kiếm chút vốn...ban đầu tớ chĩ định choa kon trai thuê thế nhưg đâu xuất hiện một cô pé 14t đòi tớ choa mướnphòng chốngnhỏ kể nhỏ là pé mồ côi nên tớ choa mướn thý dzù jì tớ và nhỏ củm ở 2phòg mà (nhưg lần đầu tiên tớ..tớ thý nhỏ xjnh lắm nhỏ cóa gươg mặt trời thần và nụ cười với 2 chiếc răng khểnh giốg tớ hỳ..hỳ anatomy nhỏ v1 t0000 kjnh khủg còn e0 nhỏ tớ chĩ cần luồn tay th0y là ôm trọn hét rùi..!! sr vì tớ là kon trai khó..trách :D)...NHưg tớ k0 ngờ tánh nhỏ rất xấu nhỏ rất..rất dâm cóa hôm tớ cùng nhỏ ăn cơm nhỏ mặc bộ áo mà tớ đỏ cả mặt áo dây cổ rộng lớn và không mặc áo ngực lun lần í nhỏ cố khòm xuốg để choa tớ thý(nhỏ thực là âm mưu) tớ thực sự dzòm thý nấm vú nhỏ tớ cố tình tránh né nhưg nhỏ trôg thực quyến rũ vì là con trai nên tớ hơiiii tò mò ..nhỏ nhờ tớ lấp dzùm khăn tắm tớ bjk nhỏ cố í nhưg tớ không bjk lèm se0 từ chối nên lấy dzùm vừa bước vào nhỏ kéo tớ vào nhà tắm đặt tay vào chim nhỏ..sức kon trai nên tớ vùg ra được cóa hôm nhỏ nhờ tớ vẽ ch0a nhỏ 1 bức hình thỏa thân tớ thực sự rất ngại (nếu không bị ép thi bách khoa thì tớ vừa lèm họa sĩ từ đời nào rùi!!!)-tớ từ chối nhỏ bảo đóa là nghệ thuật ah bảo ah đam mê nghệ thuật mà sợ gái thế-thế là tui ngồi vẽ choa nhỏ bức khỏa thân ...cóa lần tớ thý nhỏ đang chiếu wc bộ phận sinh dục và

Ponce

đi khám rồi giải quyết đi là xong,mình nghĩ nhỏ đấy sống thoáng như thế thì bạn đỡ lo,sau khi lo xong vụ khám thai kia thì bạn cố mà tránh xa con nhỏ đấy ra,biết nó không tốt mà không đuổi cổ nó ra từ sớm,mình mà là bạn thì vừa không như vậy,tốt thì tốt hẳn mà xấu thì xấu hẳn,cứ dở dở ương ương thế,chết là phải

Daley

nhỏ của pạn chưa tơi kinh í pạn nói là chưa đến ngày đèn đỏ đúng hôg? chớ tớ thý kon gái 14t là bị lâu rùi mah`!!! kon gáy ghê thực

Michael

xem ra rắc rồi lớn rồi đây :-ss Thứ nhất bạn nên xác minh xem trc khi bạn vs nhỏ QHTD thì tên kia (tên bị bạn đánh ấy) vừa QH với nhỏ chưa. Thứ hai là ngoài bạn thì nhỏ vừa từng QHTD vs ai chưa.

Vết máu đó có thể là máu trinh của nhỏ, chứng tỏ bạn là ng đầu tiên QH vs nhỏ....

Chưa thể nói chắc chắn là nhỏ có dính bất nữa, cái này phải đi xét nghiệm mới biết chính xác được. Bạn nên dẫn nhỏ vào viện xét nghiệm hay mua que thử thai về thử. Nếu nhỏ dính thật thì.... bạn, nhỏ và gia (nhà) đính 2 bên nên bàn bạc để dàn xếp, nhỏ còn chưa đủ tuổi, bạn sẽ gặp rắc rối lớn nếu không dàn xếp được vs gd nhỏ, bạn có thể bị kiện và ngồi tù đó, bạn không thể chạy trốn được, vì nếu bạn chạy trốn thì sớm muộn j nhỏ và gd sẽ tìm ra bạn thôi. Đối mặt là cách tốt nhất.

Hy vọng là bạn sẽ rút ra được bài học từ sau lần này.

Ponce

mình thì lại k co' ý kiến như môi người trên đâu

trước tiên là chuyện qhtd vói trẻ ranh ________ có thể bạn phai? di nghỉ mát cố định tới 16năm chứ k phai ít đâu________ấy là nếu bạn bị kiên với nhìu tội danh có thêm bịa đặt __ hiếp dâm chẳng hạn hay lạm dụng _ gì thì bạn cung sẽ đi nghỉ mát trong nhà đấy

lo dần dần đi thân tù àh

với lại sao ban lại có thể ở chung với một người k rõ lai lick như thế____bạn k sợ gi gi àh ________ hay là có ý đồ từ trước rùi

đàn ông con trai thì sông ntn cũng phải có chút trach nhiệm chứ _____ định phé sao được

hí hí

nam nhi lớn trượng phu nên nghĩ kĩ đi......và xem xem có phải thật k đã,chuyện chinh tiết ấy mà.......mẹ nó chinh rau muống thì bỏ mẹ ban rồi phai k?:))

bạn bây giờ chạy cũng chết mà ở cũng chết,khổ nỗi là chạy k được.......

thôi tóm lại là kệ bạn đấy

chưa đủ tuổi kết hôn vừa đẻ co' vấn đề đấy

mà chạy thì.........hồi sau sẽ rõ

good luck

Nyle

yên tâm không cóa thai đâu bạn nói nhỏ đó chưa cóa kinh mà lo gi` , máu ấy là máu trinh của nhỏ đó ấy chứng tỏ đó là lần đầu tiên của nhỏ vừa thuộc về bạn , nhưng sao bạn ẩu thế QHTD zới người chưa đủ tuổi vị thành niên muốn ngồi từ à biết tội lạm dụng tình dục trẻ em là ngồi nhà mát bao nhiu năm không trên 10 năm đóa báo trước !!! Thân Tú

svishop

ban nen giai quyet on thoa chuyen nay la hon het vi ban cung hieu qhtd voi tre vi thanh nien neu bi kien thi nhu the nao roi ay? nhung neu khuyen ban cuoi nho do thi không nen vi 1 co gai moi 14 tuoi ma da song nhu vay roi thi ....nhung ban cung p co trach nhiem voi co be do ,ban nen dua co be do toi benh vien de kham hay mua que thu ve thu .co be do noi van chua co kinh nguyet thi không p dau ban vi ngay nay 14 tuoi con gai da day thi tu rat lau roi .ban nen lua loi va nhe nhang noi chuyen voi co be do ,ban dung nen noi cau hay to ve không co trach nhiem ,vi se dan den nhieu dieu buon chac ban hieu minh noi.chuc ban may man

Ryton

ko bít đây là hỏi dáp9 hay kể chuyện nó mới 14 mà bạn vừa coi chùng bị ngô cổ đó tội lỗi

Các chủ đề có liên quan khác