Yong

theo mình thì bạn ở HCM thì nên học Văn lang đi, trường này có liên kết với ĐH Carnegie Mellon (CMU) đào làm ra (tạo) kỹ sư CNTT bằng quốc tế đây, học cái này hay lắm, ra trường là bạn có chuyện làm lun rồi , khỏi lo đầu ra, học phí cũng hợp lý

haido989

thank tất cả người nház, mình vừa tham tiềmo nhiều nơi và thấy có nhìu ý kiến là nên học văn lang, nhưng điểm của mình có 14 àh, liệu họ nhận không? có khi nào điểm xét tuyển năm nay cao hơn không. và có điều này nữa, mình thi cao đẳng được 18, nếu giả sử bất vào dc lớn học thì mình nên học ở trường cd nào nhỉ? các bạn giúp mình với nház

Elroi

Trích:

win323

dh ki thuat cong nghe hcm di ban.ok lam do

uh , cũng okie lắm ,friend mình học ỡ đó năm 9 chai , năm nay tăng nữa không bít nhiu . trường gì toàn 1 lũ đầu trâu mặt ngựa cả . vừa xác đinh học dân lập thì phải nghĩ đến học phí cao , mà không sợ thì cứ đâm đầu zo Hoa Sen or Văn lang là okie

Markus

Trích:

win323

dh ki thuat cong nghe hcm di ban.ok lam do

đh kỹ thuật công nghệ cùi bắp lắm bạn ơi nghe nói chỉ mạnh về bên điện hi sinh , xác định học dân lập thì chọn cntt bên văn lang đi

Markus

đại học công nghệ sài gòn thì sao hả các bạn? cho mình ý kiến nhá! acknowledge nhìu!

Lambart

Trích:

forest_123

àh, mình tính đăng kí ngành quản trị kinh doanh

nếu vậy thì bạn vào Huflit chung với mình đi có gì liên lạc [email protected] Hy vọng gặp bạn

fan_tctuvan

bạn nên vào Hoa Sen, tuy đóng trước cao, nhưng trước nào của đó, năm 2 là bạn được cho đi thực tập công ty ròi. Đừng vào Huflit(DH ngoai ngu tin hoc)nha bạn đóng trước mắc mà chất lượng..... chĩ ăn trước sinh vien là giỏi à

Kenrick

tui cũng đang định nộp vào Văn Lang, bên xây dựng, mấy pạn thấy thế nào, tui thj ĐH có 15d ak`

Felicio

ĐH dân lập Hải Phòng vào dạng sừng sỏ, chất lượng giáo viên và học sinh vào dạng nhất VN bây giờ, cộng thêm sự đầu tư nhiệt tình của Trường thì DHDL Hải Phòng là nhất !!!!1

Billie

Văn Lang + Hoa Sen là hai trường có tiếng nhất ở HCM mà mình biết được.

Duante

Mình thi khối A được có 13.5 điểm . Định xét NV2 vào ngành Thương Mại của Văn Lang đây bất biết có chọi lại hok nữa ! Hix năm ngoái muốn vào học Thương mại của Văn Lang thì phải đến 14.5 điểm ( Khối A). Hi vọng năm nay sẽ có kì tích xuất hiện ! 1 vote cho ĐH Văn Lang. Nick yahoo: everlasting_612

jolytran2015

Đại học kinh tế tài chính TPHCM - UEF, đh công nghệ HUTECH...là những trường đại học ngoài công lập tương đối uy tín khu vực phía nam bạn có thể theo học

nhukhue

Mình thấy UEF vẫn ok nhất: học tiếng bằng tiếng; phòng học máy lạnh, phòng gym, phòng thư giãn hiện đại; giảng viên thân thiện, nhiệt tình...Chỉ có điều học phí cao quá thôi, toàn con nhà khá giả theo học.

Các chủ đề có liên quan khác