may_chui_tao

Mình vừa mất 1 tuần để tìm nhà trọ và vừa lên nhiều web armpit tìm kiếm nhưng rất khó dùng vì mình tìm trên google lẫn nhiều web armpit khác nhưng bất tìm ra. Cuối cùng một người bạn vừa cho mình trang web http://www.cunghi.com/category/bat-dong-san/cho-thue-phong-o-ghep/ và mình vừa tìm ra. Trang web www.cunghi.com thật là dễ sử dụng vì giúp mình tìmphòng chốngtheo giá và theo quận thật dễ. các bạn sinh viên bất nên lên web armpit này tìm khi có nhu cầu

Gaven

Thank bạn nhiều

Nhờ bạn mình kiếm đượcphòng chốngtrọ vừa nhanh mà rẻ nữa

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Bài học kinh nghiêm và giải pháp cho việc hoàn thiện chiến lược phát triển của Toyota tại thị trường Công nghệ thông tin 0
G Tội cố ý làm trái quy định của nhà nước về quản lý kinh tế gây hậu quả nghiêm trọng trong luật hình Luận văn Luật 0
M Kinh nghiêm hơn 5 năm, nhưng tốt nghiệp thạc sỹ chưa đủ có được dự thi kiểm toán viên Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Mình đang định kinh doanh nhà nghỉ, có bác nào có kinh nghiêm chia sẻ cho e nhé? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
X Những sai lầm nghiêm trọng trong kinh doanh Tài liệu chưa phân loại 0
T Một số bài học kinh nghiêm trong phát triển ngoại thương của Trung quốc và gợi ý đối với Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
K [Free] Đề tài Một sôs kinh nghiêm dạy bài thơ Ngắm trăng của chủ tịch Hồ Chí Minh Tài liệu chưa phân loại 0
T Học tiếng anh với Mr Mark với nhiều kinh nghiêm luyện thi IELTS cho học viên qte English 0
D Hoàn thiện hoạt động cho vay khách hàng cá nhân kinh doanh tại ngân hàng TMCP bưu điện liên việt Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao hiệu quả hoạt động kinh doanh của Công ty cổ phần chứng khoán VIG Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác