ngoc_xinh_nl

Nếu là mình có thể mình cũng phản ứng gần tương tự với cô bạn í, bạn biết đấy tự dưng có người gọi điện thoại nhắn tin mà mình không biết người đó xấu hay tốt, có ý đồ gì không, phản ứng tự bảo vệ thôi. Nếu bạn thực sự muốn, rất muốn làm quen với bạn đó thì đối diện với bạn đó mà làm quen, còn thực sự điều đó không cần thiết lắm thì không nên quá lưu tâm làm gì.

thumotlantinem

mình có quen 1 cô bé ,ở gần chỗ làm mình làm điện tử cho người quen mình thì tính trầm tính,ít nói, thật thà.mình hay chọc cô bé, cô be lại tưởng mình chọc đểu, mình choc là để vơi đi càm xúc khi đối diện với cô bé thôi.Mình thì nhút nhát e ngại cô bé có 1 thằng em,mói có 13 tuổi ah mình cho nó ít trước ăn bánh để nó làm gián điệp hỏi nó số điện thoại nhà và nó cho mình gọi thử 3,4 lần gặp cô bé cô bé đều nói lộn số và ở đây không có ai tên này hết(cô bé tên Tâm) Mình bức xúc quá kể cho ông anh kết nghĩa và ông anh vừa gọi và cũng như mình là lộn số lần này ông anh ổng chửi cô bé ,cô bé mới chịu nói chuyện(con gái gì mà khó hiểu quá)cô bé năm nay 20 tuổi học đại học Hoa Sen năm 2 ,tính kĩ lắm ăn mặc kín mít đi đâu cũng đeo khẩu trang tướng người thon thả nhìn tướng là có thể suy ra khuôn mặt.Cô bé nói với ông anh là thằng đó bất thường sao sao đó,cô bé đâu biết mình cố tình làm vậy để cô bé để ý mình hỏi các bạn nè tại sao con tai lại thích chọc con gái?chọc là để người ấy biết mình để ý người ta chứ không ở không chọc hả.Ông anh mình nói tất cả cho ôc bé nghe về mình la người như thế nào?Vài bữa sau thằng em nó kiếm được số di động của chị nó và mình vừa đưa cho ông anh gọi giùm, cô bé có hỏi sao có số này anh mình trả lời là cái gì mà anh chả biết,vài bữa sau mình lại nhờ anh mình gọi giùm coi cô bé sau rồi,anh mình có hỏi cô bé có bạn trai cô bé nói có rồi mà bạn trai không tốt đểu quá, vài bữa nữa anh mình lại gọi cô bé nói là chia tay với thằng đó rồi và nói là cô bé cũng hiểu mình rồi và cô bé đang tâm lí bất ổn vì mới chia tay với thằng kia mà và đợi cô bé ít bữa để tâm lí ổn định vừa .Mình vừa gọi di động cho cô bé lần đầu bắt máy mình không trả lời mình gọi vài lần không thấy trả lời sau đó mình mượn máy của người quen gọi cô bé bắt máy hỏi mình có bị khùng ko.Mình là người ít nói trầm tính mà đây là lần đầu tiên mình quen cô bé cho nên mình lúng túng mình có nhắn tin cho cô bé , cô bé đâu có lưu tên mình lại, thấy tin nhắn là đọc đâu biêt tên ai đâu và hôm nay 29 tết mình có gọi cho cô bé tính hỏi thăm sức khỏe lại bị chửi la khùng hả bó tay.com mình có nhắn tin lại là làm gì mà hung dữ vậy tính mình ít nói và trầm tính chứ gặp người khác là ăn chửi rùi đó với lại mình nói với cô bé 2 câu tốt gỗ hơn tốt nước sơn và chân nhân bất lộ tướng và muốn hiểu sao thì hiểuthử gặp các bạn mà lộn số với ở đây không có tên này thì các bạn làm sao không chửi nữa mới lạ phải ko? các bạn tư vấn mình với????

h_kute

cô này khó hiểu thật đấy. hic. hay là cô này không thích người ta quấy rầy???

Các chủ đề có liên quan khác