tamthainguyen81

Chào anh chị trên vnz

Kỳ thi tuyển sinh vừa qua em có một kết quả khá tệ khi thi vào trường ĐH Công Nghiệp TPHCM và CĐ Cao Thắng . không học được đại học và cao đẳng chuyên nghiệp nhưng em được đậu vào Cao Đẳng Chính Quy Và Cao Đẳng Nghề của 2 trường trên . Anh chị có thể tư vấn cho em làn nên học trường nào không ạ ? em đang phân vân tại 2 trường đều có ngành Kỹ Thuật Điện-Điện Tử nhưng em không biết nên chọn học ở trường nào . mong anh chị xem qua và tư vấn giúp em , em xin chân thành cảm ơn

pik_pum

chhakhxu thấy HUI có xét tuyển NV 1B xuống ngành thấp hơn của bậc đại học mà

nên học cao đẳng chính quy của HUI nhé thớt, HUI cũng là 1 trường lớn đào tạo về kỹ thuật đấy, chắc đứng sau BK và SPKT thôi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D tư vấn cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ về điện toán đám mây và cách vận dụng nó hiệu quả Hỏi đáp Tin học 0
Y Một số vấn đề về chuẩn mực kế toán vas 05 bất động sản đầu tư Công nghệ thông tin 2
P Một số vấn đề về Thanh toán không dùng tiền mặt ở ngân hàng đầu tư và phát triển Cao Bằng - Thực trạ Công nghệ thông tin 0
T Tổng quan về công ty dịch vụ tư vấn tài chính kế toán và kiểm toán (Aasc) Luận văn Kinh tế 0
I Một số vấn đề về đầu tư phát triển công nghiệp vùng kinh tế trọng điểm Bắc Bộ Luận văn Kinh tế 0
I Một số vấn đề về thực hiện các dự án đầu tư xây dựng nhà ở tại công ty cổ phần lilama Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
K Những vấn đề lý luận chung về đầu tư trực tiếp nước ngoài Luận văn Kinh tế 0
T Một số vấn đề về thực hiện các dự án đầu tư xây dựng nhà ở tại công ty cổ phần Sudico Sông Đà Luận văn Kinh tế 0
V Một số vấn đề lý luận về đầu tư trực tiếp nước ngoài và vai trò đối với nền kinh tế quốc dân Luận văn Kinh tế 0
B Những vấn đề lý luận chung về thương hiệu và đầu tư xây dựng thương hiệu trong bối cảnh hội nhập kin Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác