Chia sẻ, bình luận những vấn đề sinh viên quan tâm
By sweet.candy_lovely
By mynak44b
#802948 Bạn cố gắng tìm hiểu và học ở trung tâm nghe. không là phí mất 1 chỗ chất lượng lắm đó
Hình đại diện của thành viên
By Cammy
#970845 Mình có tham khảo một vài trung tâm học tiếng anh giao tiếp. Trong tất cả trung tâm mình thấy TOMe có học phí ổn lắm, chỉ khoảng độ 600k/ 1 tháng à. Mình đang định đi dăng kí học thử bên đó nè. Bạn mình học đó nói trung tâm chất lượng lắm. Mọi người thấy htế nào? :grin:
By cocahuyentran
#973599 Trung tâm mọc lên như nấm ak, nên bạn cần tìm hiểu kỹ nhé. Mình cũng tìm hiểu vài trung tâm rồi, sau đó mình quyết định chọn anh ngữ TOME. Vì trung tâm học chất lượng tốt học phí phù hợp nhiều chương trình ưu đãi nữa. Có chương trình học thử để bạn có thể xem xét chọn lựa nên tham gia học hay không đó.
By yuer
#1012507 Mình cũng học bên Tome nè, bên đây chất lượng tốt lắm, bạn có thể đến học thử xem có hài lòng k nha. Theo mình như z là ổn rồi, lớp học vui, dễ hiểu, học anh văn giao tiếp thực hành suốt nên mau tiến bộ lắm, thầy cô tận tình nữa. Thích nhất là học phí bên Tome mềm hơn các nơi khác nhiều lắm đó. bạn tìm hiểu chỗ này thử đi.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online