nyo103

Chào bạn, Trước đây tui cũng như bạn, tìm mãi mà chẳng được chỗ học. Học ở trường thì nghe nói không được công nhận quốc tế. Mãi tui mới tìm được trường Talent ở Hồ Bá Kiện, nó hợp tác với TESOL Hoa Kỳ dạy và cấp chứng chỉ quốc tế luôn. Rồi giới thiệu việc làm nữa, giờ tui đang dạy ở một trung tâm khá ok. Thông tin khóa học đây nè bạn http://talent.edu.vn/Chuong-trinh-tesol-in-class chúc bạn may mắn!

singlebtc

Mình cũng học Tesol ở Talent rồi, chất lượng khá lắm. Bạn cứ đến đó tìm hiểu và đăng ký học. 45 Hồ Bá Kiện, P15, Q10 nhé bạn

Ui, sao giờ ai cũng học ở Talent hết ah. Mấy chị khóa trước cũng bảo mình qua trung tâm đó học. Chắc mình phải qua bên đó tìm hiểu mới được, nếu ok thì mình sẽ đăng ký 1 khóa. hi

mouocxa

Chào bạn Mình cũng mới đăng ký tại Talent nè, lớp khai giảng ngày 8/6. Cũng hồi hộp quá, không biết có học được không nhưng thấy ai cũng khen nên có phần yên tâm chút chút. Hi hi. Bạn nào muốn học tháng 6 này thì nhanh nhanh đăng ký học chung với mình nhé. Gọi qua số này nè 08.22403123, đang có chương trình khuyến học đấy

babe_mushroom

Mình cũng định qua bên Talent đăng ký học nè bạn, mình thấy trung tâm Talent được khá nhiều người người tin tưởng. Mình cũng gọi điện hỏi thông tin về khóa học, mình thấy chương trình học khá tốt, tuần sau mình sẽ qua đó đăng ký và đóng học phí luôn

Học ở talent mất bao lâu thì mới lấy được bằng vậy bạn? Học ở đó mình có được trung tâm cho đi dự giờ không?

Các chủ đề có liên quan khác