trqhuong

Hii you, gần đấy tớ thấy có nhiều trung tâm lắm ví như GLN, Golden Key, Educare, Isep Vietnam, Upon,... Tớ biết vì là tớ cũng học KTQD nhưng năm thứ 3 roài. Ngày nào tớ chả đi qua mấy con đường Trần Đại Nghĩa, Lê Thanh Nghị, Tạ Quang Bửu,... Nhưng tớ đang học tại ISEP VIETNAM trong ngõ 48 Tạ Quang Bửu ấy. Tớ học từ cuối năm 2, cũng bắt đầu với ngữ pháp, rồi đến ngữ âm, còn giờ tớ đang luyện TOEIC vì sắp ra trường rồi.Bạn năm nhất nên còn lớ ngớ nhiều, nên cứ phải hỏi và tìm hiểu kỹ, khi đã chọn được nơi ưng ý rồi thì vẫn phải thử cái đã. Bạn cứ xin mỗi trung tâm này học thử một vài buổi rối quyết định nhé. Còn tớ thì vẫn nhiệt tình giới thiệu bạn học ở ISEP nhé. Môi trường xanh, sạch và chất lượng. Học ngữ pháp tiếng Anh căn bản ở đâu tốt nhất HN?Bạn cứ thử đi nhé.

quoctuanyl

trung tâm Lesh chuyên về giao tiếp, môi trường giao tiếp tiếng anh rất tốt, thầy cô lại nhiệt tình nữa. mình học ở đó rùi và cảm nhận như vậy.

anewday_2u

t thấy học ở lesh cũng được, học phí phù hợp , thầy cô nhiệt tình giảng dạy tuy nhiên cơ sở vật chất thì chắc không bằng những chỗ khác nhưng mình thấy như vậy là phù hợ với túi tiền học sinh sinh viên :d

rymeroz

Học tiếng anh giao tiếp với người bản ngữ là nhu cầu thiết yếu và cần thiết vì học với giáo viên bản ngữ sẽ giúp các bạn tự tin trong giao tiếp, nâng cao kĩ năng nghe nói và phản xạ. Vì lí do trên mà mình đã lượn lờ khắp hà nội để tìm trung tâm tiếng anh phù hợp. Và hiện giờ mình đang tham gia một khóa học tại LESH . Minh thấy hài lòng về lựa chọn của mình. Mình thấy học ở đây môi trong thoái mái, thân thiện mà phí lại rất hợp lí nữa. Các thầy cô dạy mình nhiệt tình và có kinh ngiệm dạy lâu năm không phải là tây ba lô! Minh đặc biệt yêu quý các thầy cô và các bạn trong lớp^^

meocon_sunrang

Mình thấy ở trung tâm tienganh.com.vn học rất ổn. gióa viên có kiến thức chắc mà cách giảng dạy cũng dễ hiểu. bạn thử tham khảo xem

Chào bạn, ngay gần trường KTQD của bạn có trung tâm ISEP VIETNAM cũng được nhiều bạn lựa chọn để học tiếng Anh mà. Có lẽ bạn chưa tìm hiểu nhiều nên chưa biết. Ngay cổng KTX còn có EduCare nhưng trung tâm này sập sệ và không nhiều người học lắm. Ở Trần Đại Nghĩa thì có GLN nhưng chuyên về luyện IELTS nhiều hơn. Nếu bạn học KTQD và xác định chỉ làm ở VN thì chỉ dừng lại ở việc học ngữ pháp, luyện nghe nói, bằng TOEIC là OK rùi. Bạn hãy tìm hiểu ISEP VIETNAM tại ngõ 48 Tạ Quang Bửu ấy, cách trường bạn một đoạn thôi. Tớ học ngữ pháp ở đấy theo giáo trình GRAMMAR IN USE của tác giả Raymonth Murphy trong 2 tháng, củng cố lại toàn bộ ngữ pháp căn bản và học nâng cao lên một chút. Giờ tớ đang học ngữ âm vì tớ không nghe hiểu tiếng Anh được. hjc. Còn khó nuốt hơn cả ngữ pháp bạn ạ. Vì ngữ pháp thật ra còn tự đọc và hiều được. Còn cái món ngữ âm thì phát âm méo cả mồm mà vẫn sai bét.Học ngữ pháp tiếng Anh căn bản ở đâu tốt nhất HN?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Khảo sát phương thức sử dụng ẩn dụ ngữ pháp trong các văn bản khoa học tiếng Việt Văn học 1
maingocgia HỌC NGỮ PHÁP TIẾNG ANH CƠ BẢN DÀNH CHO NGỪOI MỚI BẮT ĐẦU TẠI ILI Sinh viên chia sẻ 3
H Bảng từ toán học pháp - Việt và việt - pháp cho các lớp song ngữ ở các trƣờng đại học và trung học t Khoa học Tự nhiên 0
D Nghiên cứu tiến triển của giáo học Pháp ngoại ngữ từ năm 1945 đến nay nhằm đổi mới quy trình đào tạo Luận văn Sư phạm 0
Q Bước đầu thiết kế ngữ pháp tiếng Việt ở bậc tiểu học trên phương diện dạy bản ngữ Văn hóa, Xã hội 0
D SKKN Giảm tỉ lệ học sinh yếu kém môn Ngữ văn 12 qua hướng dẫn phương pháp tự học Luận văn Sư phạm 0
C Kích thích hứng thú học tiếng Pháp cho học sinh lớp một bằng trò chơi. Luận văn ThS. Ngôn ngữ học Công nghệ thông tin 0
4 Tích hợp phương pháp học tuần tự và song song bằng cây quyết định để xây dựng bộ phân tích ngữ nghĩa Công nghệ thông tin 0
V Biện pháp phát triển đội ngũ cán bộ quản lý phòng ban ở Trường Đại học Ngoại ngữ - Đại học Quốc gia Luận văn Sư phạm 0
P Biện pháp quản lý đổi mới phương pháp dạy học ngoại ngữ chuyên ngành tại trường Cao đẳng Du lịch Hà Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác