chào bạn, học tiếng anh giao tiếp thì hiệu quả nhất là học với thầy nước ngoài sau đó tự luyện tập ở nhà. Mình giới thiệu cho bạn 1 trung tâm Tiếng Anh mình đang học là Pathways với các lớp như tiếng anh giao tiếp, tiếng anh văn phòng hay luyện thi IELTS. Bạn nên đến trung tâm để kiểm tra trình độ, sau đó giáo viên sẽ sắp xếp lớp phù hợp với trình độ của bạn.thông tin đây nhé, về thời gian, nội dung, học phí, giáo viên... TRUNG TÂM GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO PATHWAYS
Số 74 Kim Mã Thượng, Ba Đình - Hà Nội
ĐT: 043.7621242
Website: http://pathways.com.vn
Facebook: http://facebook.com/PathwaysET
hay Pathways IELTS

nonlimit

muốn giao tiếp tốt thì trc hết bạn cần có nền tảng từ vựng và ngữ pháp và từ vựng ok đã, nếu k thì b cũng chẳng biết nói j đâu. Sau đó nên tìm 1 lớp t.a giao tiếp vs ng nc ngoài để học được cách nói chuẩn. công việc của mình k đòi hỏi fai giao tiếp nhìu nên k fai đi học. Thấy kon bạn hay học ở tienganh.com.vn vs ông Paul hay Nick j đấy. Nó bảo hay lắm. Bạn tham khảo xem sao.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
K mình đang tìm tài liệu về đề tài Giao Tiếp Nơi Công Sở không ạ? có ai có không ạ Sinh viên chia sẻ 1
N Bạn có đang làm hại răng mình? Nghệ thuật sống 1
Y Có ai biết ngân hàng nào đang cho cán bộ văn phòng vay tiền k vạy bảo mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
M Mình đang có nhu câu mua đất đầu tư ở bình dương, không biết dự án nào tốt vào an toàn Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T Mình đang làm bên mảng vách ngăn vệ sinh, vách ngăn di động và nội thất văn phòng, các bác nào có hư Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T Mình đang tìm công ty nào chuyên làm Social Media uy tín, có ai biết chỉ mình với ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
N Mình đang ở tp.HCM, có KT3 mình muốn mua xe trả góp thì cần thủ tục gì? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A Mình đang có ý định kinh doanh các mặt hàng thời trang trên mạng , Anh chị em nào biết nơi bỏ mối hà Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
T Cho Mình hỏi Thị trường TP HCM hiện giờ đang cần gì, và mình có thể kinh doanh mặt hàng nào được.... Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
S Mình đang có ý tưởng mở 1 quán cafe,nhưng chưa có kinh nghiệm? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác