Criston

Bạn lên trung tâm ILI ở q10 đó bạn,mình đảm bảo trung tâm nè rất uy tín chất lượng

myyydlove

Mình hiện cũng đang ở Thủ Đức nè, đang là sinh viên trường đh spkt á, mình cũng đang dự tính đi học tiếng anh nè, qua tìm hiểu trên internet cũng như hỏi qua một vài đứa bạn đang đi học tiếng anh. bạn mình nói học bên trung tâm Anh ngữ TOMe cũng được lắm á, các bạn mình học bên trung tâm đó thấy tiếng bộ lắm, mới học có vài tháng thôi mà mình thấy nó nghe nói khá tốt, nó bảo học bên TOME vui lắm chứ không có chán như máy trung tâm khác, ngoài chương trình học hay, giáo viên dạy giỏi mà phần học phí bên trung tâm cũng okie nữa, nếu tham gia chương trình học một năm bên trung tâm Anh ngữ TOMe, học phí chỉ khoảng 600k/ tháng thui. Chương trình học chất lượng, giáo viên dạy giơi, học phí cũng được nên mình định đăng kí học bên trung tâm như thế nào, nhưng nghe nói vậy nhưng mình cũng học thử xem như thế nào rồi mới quyết định.

kittyloveamy

Được bạn bè giới thiệu bên anh ngữ tome ở thủ đức ak bạn. Lớp học k quá đông người, dễ dàng tiếp thu hơn. Đảm bảo đầu ra luôn đó, nếu k đạt hiệu quả sẽ được học lại đấy nhé, học phí thì bạn khỏi lo giá siêu hạt dẻ ^^

Các chủ đề có liên quan khác