Aldrik

Học bên trixia.vn cũng được bạn ạ, mình đang học bên này, có cả học thử nữa, mà chi phí cũng rẻ phết...nói chung cũng được lắm. Bạn thử xem sao....

Bên trixia thì mình cũng có nghe mấy đứa bạn giới thiệu, nhưng chưa thử học nên không biết thế nào. Tại mình toàn đến trung tâm rồi về nhà đọc sách, chưa học online bao giờ. Nhưng nghe mấy đứa em nó đang học tiếng anh online tiện lợi lắm, bạn tìm hiểu thêm xem sao

meokonk

Mình muốn tìm website nào học chi phí rẻ 1 chút, mà nếu có nạp car thì linh động 1 chút :d

hhl_1190

Mình toàn học trên youtube, nhưng mà nó hơi hạn chế là thông tin nhiều quá, và bài thường không logic vì người ta post lên không đủ. Cũng đang xem qua mấy bên website để học :d mình thì chỉ thích học free thôi, nên đang học thử bên Trixia vì bên này có chương trình học thử :d..

zenki282

1 like cho trixia bạn nhé, em mình đang học ở đây, nó cũng đang khuyên mình học...mà lười quá :((

pucca_pucca41

mình đang học bên tienganhtructuyen, nhưng mà chi phí cao quá, thấy học cũng không hợp cho lắm. Tuần trước nghe đứa bạn quảng cáo học của bọn trixia.vn thấy cũng hay hay...đang học thử..thấy thích phết :D

Các chủ đề có liên quan khác