Chia sẻ, bình luận những vấn đề sinh viên quan tâm
By phonghieu9
#794661 Hi mọi người! Thấy mọi người bàn tán sôi nổi quá à. Có ai học IELTS ở IEG chưa ta? Mình vừa học được 1 tháng thấy ok lắm. Đây là phương pháp học mới mà mình chưa được nghe tư vấn ở các trung tâm ngoại ngữ khác.
Học phí cũng ok lắm (từ 4,300,000- 4,500,000 / 1 khóa). 100% gaios viên nước ngoài dạy.
Ai ở Q.10 thì nên đăng kí học ở đây nè 503 sư vạn hạnh – quận 10 Ở đây cũng hay có quà dành cho học viên và các voucher học anh văn. Mình đang học ở đây, nên khi nào có thì mình sẽ thông báo cho mọi người biết. hihi

Chúc cả nhà vui vẻ
Hình đại diện của thành viên
By tathanhtruc
#1044920 Hello

Hello,

Ở Tp.HCM hiện có rất nhiều trung tâm đào tạo ngoại ngữ đấy bạn. Nếu bạn muốn học tiếng Anh hiệu quả trước tiên bạn nên chọn đăng kí học tiếng anh tại trung tâm đào tạo anh ngữ chất lượng, có giáo viên bản ngữ giảng dạy để bạn nhanh nghe nói tiếng Anh lưu loát đúng văn phong bản xứ và phát âm chuẩn giọng ngay từ ban đầu nhe!

Mình thì đang theo học bên trung tâm anh ngữ ICES khóa tiếng Anh giao tiếp tổng quát, thầy cô bên ICES trình độ chuyên môn cao, có bằng cấp giảng dạy quốc tế nên dạy hay, dễ hiểu giúp mình nhanh tiếp thu bài ngay tại lớp.

Thầy cô nước ngoài bên ICES là người Mỹ rất thân thiện, nhiệt tình luyện phát âm chuẩn giọng Mỹ cho từng người. Lớp học ở trung tâm anh ngữ ICES sĩ số tầm 5 - 8 người nên mình có nhiều cơ hội trau dồi kĩ năng anh ngữ, kiến thức tiếng anh nhiều lĩnh vực với giáo viên bản ngữ.

Bên cạnh đó, chương trình đào tạo bên trung tâm anh ngữ ICES không đặt nặng sách vở mà chú trọng luyện nghe nói phản xạ giúp mình phản ứng nhanh, giao tiếp trôi chảy trong mọi tình huống giao tiếp tiếng anh thông dụng.

Ngoài ra, lịch học bên ICES linh động giúp người bận rộn làm việc như mình có thể chủ động sắp xếp thời gian biểu trong suốt quá trình học. Thời lượng học các kĩ năng Nghe - Nói - Đọc - Viết được phân bổ hợp lý giúp mình mau chóng hoàn thiện các kĩ năng anh ngữ thiết yếu.

Nhờ sự tận tâm của thầy cô ICES mà giờ mình đã tự tin giao tiếp tiếng Anh trong công việc, nghe nói tiếng anh tự nhiên đúng văn phong bản xứ.

Chúc bạn sớm đăng kí học tiếng Anh và nhanh nghe nói tiếng Anh thành thạo nhen!!!

Kết nối đề xuất:
Tìm tài liệu
F1 Vietnam travel