Trích dẫn:Từ bài viết của xehaibanhBạn thebeach ơi!!cách đây vài ngày mình cũng tìm trung tâm luyên thi như bạn đó, mình cũng đang luyện thi để sắp tới thi vao trường RMIT nè!!Giờ mình đã tìm ra rùi. Lớp hiện có 4 người rùi...bạn qua trung tâm anh ngữ ILI ở đường Trường Sơn đi. Học phí ở đây rẻ lắm. Mình tham gia test rùi. Thầy Nilson nói rất hay và rất chuẩn nữa đấy. Hy vọng we sẽ gặp nhau....Mình đang quan tâm, địa chỉ và học phí cụ thể đi bạn.

quephuongct

Địa chỉ lớp thầy ielts của Mạnh Trần: 39/42 Chánh Hưng, p10, q8 (cách cầu Nguyễn Tri Phương 100m, cạnh bên chùa An Phú). Mức phì từ 1.3 triệu/ 1 tháng.

haiyenle_1901

Nếu nói đến luyện ielts thì bạn nên ghé trường này: http://ilanguagei.com/newsite/vi/testimonials

trongduc_dt

Ở HCM mình thấy ở ILI là được nhất, 100% giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm dạy cực kỳ hấp dẫn luôn địa chỉ ILI: 22C Trường Sơn, Quận 10

vespa_standard

Chào bạn, Mình đã đọc thông tin và xin giới thiệu bạn đến với trung tâm ngoại ngữ Kiến Tạo. với lớp luyện đề của Thạc sĩ Phạm Văn Hiếu (chuyên về IELTS và TOEIC) Mình tin bạn có thể tự tin làm bài và đạt điểm cao như nguyện vọng của bạn. Thân, Trung tâm ngoại ngữ Kiến Tạo 2/4 Phan Văn Trị F.10 Q. Gò Vấp Tp.HCM Đt: 08.6257.6867 Yahoo: cet.recep2 cet.recep3 cet.recep6

Luyện ielts ở ILI với Mr Nilson, Mr Scott, Ms Morray...rất hiệu quả. Học viên của ILI toàn thi ielts 6.5 trở lên. Có học viên test vào 4a của ILI sau 5 khóa học của ILI thi IELTS 7.0 ILI rất tốt. Nhưng chỉ có 1 địa chỉ duy nhất ở gần công viên Lê Thị Riêng ( 22C Trường Sơn, Q.10, HCM) http://www.ilivn.edu.vn/vi/contact-us

cindy_myname

Thank các bạn rất nhiều. ILI là trung tâm uy tín đáng tin cậy đó. 100% giáo viên bản ngữ có kinh nghiệm chứ không phải tây balô như các trung tâm khác.

c4sau_chu4

Trang vatgia nhiều câu hỏi về tiếng anh quá đi. Em chỉ ủng hộ ILI. Anh chị không đi đâu cho xa đến ILI là OK nhất đó. ILI nằm cổng sau công viên Lê Thị Riêng đó. Thật là thích khi trả lời câu hỏi này của các anh chị.

nguyen_thu1611

Thầy Stevie, cô Justine, Thầy Larry, cô Cate...của ILI mỗi người có cái hay riêng, nói chung rất nhiệt tình. Tìm trung tâm luyện thi ietls tốt nhất tphcm?

Các chủ đề có liên quan khác