kumatri185

Tốt nhất vào học ở trong trường đại học hà nội ở nguyễn trãi, đại học ngoại ngữ ở xuân thủy
Đó là 2 nơi chuyên ngoại ngữ mà bạn có thể đăng ký học
Ngoài ra 1 số địa chỉ khác bạn có thể search google như
Tiếng trung hoàng liên ( trước tui học ở đó. Học cũng khá tốt,nhưng học phí so với các trung tâm khác là khá mắc), trung tâm tiếng trung số 1
Hôm trước ra đường thấy 1 quảng cáo trường đại học ngoại thương hà nội : học tiếng trung với giáo viên người trung quốc ( học phí khoảng 1 triệu) , tui cũng định đăng ký nhưng hình như chỉ có lớp cho người mới bắt đầu học!
Bạn có thể vào 1 số diễn đàn tiếng trung, hay search google sẽ tìm được nơi phù hợp!
Chúc bạn học tốt!

kachisa_gdt

Theo như mình biết thì ở Hà Nội có 1 số trung tâm học tiếng Trung : Quận Cầu Giấy: Trường ĐH NN - ĐHQG HN, đường Nam Thăng Long: TT do khoa Trung quản lý và điều hành Quận Thanh Xuân: Trường ĐNHN Thanh Xuân, toà nhà 4 tầng Khoa Trung.
Chất lượng: Cũng khá ổn

Quận Hai Bà Trưng:
Trung Tâm chuyên tiếng Trung Việt Trung
Số 10 Ngõ 156 Phố Hồng Mai Bạch Mai đt 09.4400.4400
Bạn nhà ở đâu vậy, có gần trường Kinh tế quốc dân không? Nếu được gia nhập học cùng lớp mình cho vui. Mình đăng ký học tại trung tâm Việt Trung rồi, 22/6 này thì lớp mình bắt đầu khai giảng. Thông qua mọi người giới thiệu, đọc thông tin trên mạng, mình cũng đã trực tiếp qua đó để tìm hiểu. Mình thấy ok lắm, qua đó không ngờ lại gặp luôn mấy đứa bạn học cùng trường cũng đang học ở đó, mọi người ca ngợi tt này lắm. Nếu bạn cũng đang có ý định học tiếng Trung giống bọn mình thì có gì qua đó hỏi và đăng ký học cùng luôn. Lớp mình học vào thứ 2,4,6, lớp chỉ giới hạn tối đa 12 người thôi.

Xever

học tiếng Trung ở đâu tốt và uy tín nhất hà nội cả nhà ơi

katorj_u_a

hà nội có 3 trung tâm dạy tiếng trung uy tín chất lượng: 1. trung tâm Việt Trung website: tiengtrung.vn 2. trung tâm đại học sư phạm hà nội 3. trung tâm đại học ngoại ngữ hà nội

master_boy_s2

hà nội có 3 trung tâm tốt nhất hà nội1. trung tâm Việt Trung website: tiengtrung.vn2. trung tâm đại học ngoại ngữ hà nội3. trung tâm đại học sư phạm hà nội

Qua trung tâm tiếng trung Hoàng Liên trong trường ĐHNN-ĐHQG đấy bạn website: http://tiengtrunghoanglien.com.vn Mình học ở đây rồi, chất lượng tốt và giáo viên nhiệt tình!

biyun_xiaolin

hà nội có 3 trung tâm dạy tiếng trung uy tín chất lượng: 1. trung tâm Việt Trung website: tiengtrung.vn 2. trung tâm đại học sư phạm hà nội 3. trung tâm đại học ngoại ngữ hà nội

Iakovos

Học ở Việt Trung là tốt nhất rùi bạn ak! Mình học được mấy khóa ở đó, giờ có thể giao tiếp ngon rùi

Các chủ đề có liên quan khác