Maddox

và logic đến đáng ngạc nhiên, phải chăng sự trùng hợp thú vị này chính là điềm may giúp ĐTVN đăng quang ngôi không địch? nếu là một người hâm mộ bóng vừa thì các bạn hãy thử tìm điều "trùng hợp thú vị" này là gì? đây là đường link kết quả các trận đấu http://bongda.com.vn/AFF-Cup-2008/Lich-thi-dau-AFF-Cup/Index.aspx .thêm một vấn đề khác seagame 25 sắp tới tổ chức ở Lào, trong môn bóng đá nam sẽ có một cầu thủ U23 lập kỷ lục, đố các bạn biết đó là kỷ sáu gì và cầu thủ nào làm ra (tạo) ra kỷ sáu ấy?nếu các bạn bất giải đáp được, thì hãy mail cho mình nhé: [email protected], mình sẽ giúp các bạn tìm ra những điều thú vị ấy! xin chào

jalyosha

điều trùng hợp thú vị là Việt nam sẽ giành chiến thắng và không địch.

Kỷ sáu đó chính là thủ môn để lọt ít bàn thắng nhất, đó là thủ môn Tấn Trường. Đó là đoán trước cũa tui qua những cái bạn chỉ.

Artair

Điều trùng hợp là Việt nam sẽ không địch, còn kỉ sáu là Phan Thanh Bình vì anh ta vừa 4 lần dự Seagame.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Các bạn hãy chứng minh : Có lúc nói dối tạo niềm tin. Văn học thiếu nhi 0
W Em hãy tả thầy giáo (cô giáo) chủ nhiệm của lớp em trong một tiết dạy cho các bạn lớp khác đều biết Văn học thiếu nhi 1
H Em hãy tả lại cái bàn mà em thường ngồi học ở nhà hay ở trường cho các bạn cùng nghe. Văn học thiếu nhi 0
N Dựa theo cách tổ chức cuộc họp mà em đã biết, em hãy cùng các bạn tập tổ chức một cuộc họp tổ. Văn học thiếu nhi 0
Q Em hãy cùng các bạn trong tổ mình tổ chức một cuộc họp trao đổi về trách nhiệm của học sinh trong cộ Văn học thiếu nhi 0
1 Hãy kể lại một tấm gương làm em xúc động nhất cho các bạn trong lớp nghe Văn học 0
Y Tôi muốn khởi nghiệp với số vốn 150 triệu đồng? Hãy tư vấn cho tôi các bạn ạ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
K Các bạn ơi hãy cho mình vài cách để có thể tăng chiều trong vòng 2 năm giúp dùm nha các bạn ? Sức khỏe 2
C Các bạn hãy cho mình biết một số cách kiếm tiền online để mình kham khảo với? Việc làm 2
A Các bạn đã thử tối ưu hóa chiếc máy tính của mình chưa? Hãy thử làm cộng tác viên tư vấn, làm quảng Việc làm 1

Các chủ đề có liên quan khác