satthubaby_113

các bạn ai có mẫu hợp đồng li-xăng cho em xin với.

em lên web tìm dc 1 số mẫu như sau:

ví dụ thế và rồi thầy bảo down về rồi đổi tên lại tên gì cũng dc để làm bài tập. mà em tìm được mỗi cái giấy chứng nhận HĐ li xăng,

còn - giấy ủy quyền chứng nhận nhãn hiệu

- soạn thảo giấy ủy quyền sử dụng nhãn hiệu thì em chưa có. bác nào có cho em cái. hjx

tks nhiều.

p/s: mà nhớ là có sẵn nha! giống cái hình ở trên ấy. để em về em sửa cái tên thôi. hjx!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nguyên tắc quyền yêu cầu tòa án bảo vệ quyền và lợi ích hợp pháp của đương sự trong tố tụng dân sự Luận văn Luật 0
X Các tài nguyên chưa được nâng cấp, trùng tu cho phù hợp yêu cầu thu hút khách du lịch. Luận văn Kinh tế 0
T Phân tích mô tả yêu cầu trường hợp người dùng và kịch bản ứng dụng Luận văn Kinh tế 0
D NGHIÊN CỨU CẢI TIẾN MÁY CẤY MẠ THẢM PHÙ HỢP VỚI YÊU CẦU NÔNG HỌC VÀ ĐIỀU KIỆN CANH TÁC Ở VIỆT NAM Nông Lâm Thủy sản 0
A Quản lý sinh viên trường Đại học Ngoại ngữ - Đại học Quốc gia Hà Nội phù hợp với yêu cầu đào tạo the Luận văn Sư phạm 0
B Hoàn thiện pháp luật hợp đồng đáp yêu cầu của nền kinh tế thị trường theo định hướng xã hội chủ nghĩ Luận văn Luật 0
A Pháp luật kinh doanh bảo hiểm trước yêu cầu sửa đổi, bổ sung để phù hợp với cam kết WTO và thực tiễn Tài liệu chưa phân loại 0
B Tôi muốn hỏi về vấn đề hợp đồng: Hợp đồng nào không cần phải tuân thủ một yêu cầu nào? Việc làm 0
S Phân tích các yêu cầu về tính hợp pháp, hợp lý của quyết định hành chính và nhận xét về tính hợp pháp Tài liệu chưa phân loại 2
L [Free] Tiểu luận Phân tích các yêu cầu về tính hợp pháp, hợp lí của quyết định hành chính và nhận xé Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác