Chia sẻ, bình luận những vấn đề sinh viên quan tâm
By nguyenhanam_blog
#647291 Em thi ĐH BK năm nay được 21đ mà không đậu. Bây giờ em tính xét nv2 ngành CNTT bên ĐH Sư Phạm TPHCM. Theo ý kiến mấy bro thì trường này dạy CNTT như thế nào? Và nếu không được thì có thể chỉ cho em một số trường đào tạo CNTT mà điểm em có thể xét tuyển được
By forme_makelove
#647517 Mình nghĩ không nên bạn ạ. Mà BK bạn đk NV1B ngành gì??. Nếu được thì học đi. Nếu không thích thì bạn ráng chờ thêm vài ngày nữa khi đó nhiều trường sẽ công bố điểm NV2, đừng vội, cứ từ từ mà lựa chọn
By MluvB_4ever
#647518 Mình nghĩ không nên bạn ạ. Mà BK bạn đk NV1B ngành gì??. Nếu được thì học đi. Nếu không thích thì bạn ráng chờ thêm vài ngày nữa khi đó nhiều trường sẽ công bố điểm NV2, đừng vội, cứ từ từ mà lựa chọn NV1B mình cũng rớt rồi. Bạn biết trường nào dạy CNTT được không?(học phí đừng cao quá nha)
By blue_page3006
#647519 NV1B mình cũng rớt rồi. Bạn biết trường nào dạy CNTT được không?(học phí đừng cao quá nha) Thì mình bảo bạn ráng đợi đi, thêm vài ngày nữa sẽ có rất nhiều trường công bổ nguyện vọng bổ sung, Bình thường thì ĐH CNTT hay xét nguyện vọng 2 nhưng năm nay thấy thông báo không lấy nữa. KHTN thì cũng chưa thấy thông báo mong là sẽ lấy NV2. Vì ở tphcm thì chỉ mấy truờng đó là tốt nhất rồi, còn mấy trường khác phải cân nhắc bạn ạ. chờ HVCNBC VT xem sao
By chi_heoboo
#647521 CNTT thì Bách Khoa hay KHTN nếu nữa thì DH Công nghệ thông tin . Năm nay mình đậu dc SP Vật lí của trường SP ! Chúc mừng bạn nhé. Sao không thi sp toán . Năm nay sp toán cao kinh nhỉ 24,5 đ.
By vitcoiyeu
#647522 Thì mình bảo bạn ráng đợi đi, thêm vài ngày nữa sẽ có rất nhiều trường công bổ nguyện vọng bổ sung, Bình thường thì ĐH CNTT hay xét nguyện vọng 2 nhưng năm nay thấy thông báo không lấy nữa. KHTN thì cũng chưa thấy thông báo mong là sẽ lấy NV2. Vì ở tphcm thì chỉ mấy truờng đó là tốt nhất rồi, còn mấy trường khác phải cân nhắc bạn ạ. chờ HVCNBC VT xem sao HVCNBC VT hệ tự túc học phí mắc lắm bạn ơi. Chắc mình vô ĐH Sư Phạm rồi học thêm ở ngoài quá
By limcaonlylove
#647525 nên bạn ak` học cntt ở đâu cũng vậy thôi do mình là chính . khi học nên học kèm 1 số chứng chỉ nữa ra mới làm dc việc Thì mình cũng tính vậy đó. Tại giờ thấy nó là đỡ hơn mấy trường khác
Kết nối đề xuất:
Thành ngữ tiếng Anh có chứa die