Chia sẻ, bình luận những vấn đề sinh viên quan tâm
By nhoxsam_alone
#645091 các bạn ợ năm này e thi đh khối a được 15 điểm thì theo các bạn e nên vào đại học dân lập nào trừ thăng long với fpt các bạn nhé học phí 2 e này hơi chát

e thấy trường king công có vẻ ngon bác nào đang học ở đấy vào tư vấn cho e xin ý kiến ạ,mong các bạn giúp đỡ e xin trân thành Thank và k hậu tạ
By fightforthefutureteam
By odin_lionhart
#645266 Kinh doanh và Công nghệ của bạn thì để mình kể nhé: Bạn mình có học trong đó, năm trước nghe nó kể học sinh trong đó chém nhau với thầy giáo phải đi nhập viện đấy. Đấy hoàn toàn là sự thật do thằng bạn mình nói có chứng cứ hẳn hoi. Không do trường đó ỉm đi hay sao mà không thấy lên báo. Mình không hề có ý dìm hàng đâu nhưng theo mình bạn chọn trường khác đi. 15 điểm thiếu gì trường mà. Nhưng nói chung tiền nào của đấy thôi.
By Michael
#645267 Kinh doanh và Công nghệ của bạn thì để mình kể nhé: Bạn mình có học trong đó, năm trước nghe nó kể học sinh trong đó chém nhau với thầy giáo phải đi nhập viện đấy. Đấy hoàn toàn là sự thật do thằng bạn mình nói có chứng cứ hẳn hoi. Không do trường đó ỉm đi hay sao mà không thấy lên báo. Mình không hề có ý dìm hàng đâu nhưng theo mình bạn chọn trường khác đi. 15 điểm thiếu gì trường mà. Nhưng nói chung tiền nào của đấy thôi. thế theo bác e nên học trường nào ợ.e đang phân vân quá
By kayoki1985
#645269 Kinh doanh và Công nghệ của bạn thì để mình kể nhé: Bạn mình có học trong đó, năm trước nghe nó kể học sinh trong đó chém nhau với thầy giáo phải đi nhập viện đấy. Đấy hoàn toàn là sự thật do thằng bạn mình nói có chứng cứ hẳn hoi. Không do trường đó ỉm đi hay sao mà không thấy lên báo. Mình không hề có ý dìm hàng đâu nhưng theo mình bạn chọn trường khác đi. 15 điểm thiếu gì trường mà. Nhưng nói chung tiền nào của đấy thôi. thế theo bác học trường mở được k ạ
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary