Chia sẻ, bình luận những vấn đề sinh viên quan tâm
By Brodee
#596562 Em đang phân vân giữa khoa CNTT của BK và của bưu chinh viễn thông. Ngoài ra còn cả khoa An toàn thông tin bên bưu chính viễn thông nữa. Em cũng chả có kiến thức gì trong môn tin học, không biết có nên theo đường nay` hay ko? Mong các tiền bối tư vấn cho em nên chọn cái nào? Thank mọi người nhiều.
By lemintree_vn
#596569 a đang học cntt ở bcvt nè

Cũng thèm được vào attt mà không biết năm nay là năm đầu tiên mở khoa này trường có cho học văn bằng 2 ngành này ko.A khoái attt hơn là lập trình
By ginani_gia
#596571 Chương trình ở BCVT như bao trường khác thôi, có điều giảng viên xịn hay không thôi.

Học gì nó có quy định hết từ trên bộ rồi, có phải thích dạy gì cũng được đâu/
By Hamlyn
#596572 giảng viên chỉ là 1 phần. còn chính là ở sự nỗ lực của bản thân. mình có rất nhiều người bạn học cntt bk có bcvt có và vả những trường khác nữa, nhưng chẳng ai đánh giá ở cái bằng mà đánh giá ở khả năng của chính bản thân bạn ah. mong rằng bạn sẽ phát huy được nó
By nhoc_phuthuy_harrypotter
#596573 giảng viên chỉ là 1 phần. còn chính là ở sự nỗ lực của bản thân. mình có rất nhiều người bạn học cntt bk có bcvt có và vả những trường khác nữa, nhưng chẳng ai đánh giá ở cái bằng mà đánh giá ở khả năng của chính bản thân bạn ah. mong rằng bạn sẽ phát huy được nó giảng viên đóng vai trò khá quan trọng đấy, cách thức giảng dạy của họ quyết định khá lớn vào thái độ học tập của sinh viên...tự học, nỗ lực bản thân ư...khó lắm
By rainbow_sunny
#596574 học các ngành kinh tế, kinh doanh, xây dựng, .... sau này sẽ có tương lai, có nhiều cơ hội hơn. CNTT không có tương lai đâu
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary